கண்ணோட்டம்
சிமேட்டிக் S7-1500 மற்றும் ET 200MP டிஜிட்டல் மாட்யூல்களுக்குப் பயன்படுத்தலாம் (24 V DC, 35 மிமீ வடிவமைப்பு).
ஒற்றை உள்ளகங்களைக் கொண்ட முன்பக்க இணைப்பிகள், சிமேட்டிக் தரநிலை இணைப்பிகளுக்குப் பதிலாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
- 6ES7592-1AM00-0XB0 மற்றும் 6ES7592-1BM00-0XB0
தொழில்நுட்ப விவரக்குறிப்புகள்
| 16 சேனல்களுக்கான (பின்கள் 1-20) ஒற்றை கோர்களைக் கொண்ட முன் இணைப்பான் |
| மதிப்பிடப்பட்ட இயக்க மின்னழுத்தம் | 24 V DC |
| அனைத்து கோர்களும் ஒரே நேரத்தில் இயங்கும்போது அனுமதிக்கப்படும் தொடர்ச்சியான மின்னோட்டம், அதிகபட்சம். | 1.5 A |
| அனுமதிக்கப்பட்ட சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | 0 முதல் 60 °C வரை |
| முக்கிய வகை | H05V-K, UL 1007/1569; CSA TR64, அல்லது ஹாலஜன் இல்லாதது |
| ஒற்றை மையங்களின் எண்ணிக்கை | 20 |
| மைய குறுக்குவெட்டு | 0.5 மிமீ²; தாமிரம் |
| கற்றையின் விட்டம் மில்லிமீட்டரில் | சுமார் 15 |
| கம்பி நிறம் | நீலம், RAL 5010 |
| மையங்களின் நியமனம் | 1 முதல் 20 வரை எண்ணிடப்பட்டது (முன் இணைப்பான் தொடர்பு = மைய எண்) |
| சபை | திருகு தொடர்புகள் |
| 32 சேனல்களுக்கான (பின்கள் 1-40) ஒற்றை கோர்களைக் கொண்ட முன்பக்க இணைப்பான் |
| மதிப்பிடப்பட்ட இயக்க மின்னழுத்தம் | 24 V DC |
| அனைத்து கோர்களும் ஒரே நேரத்தில் இயங்கும்போது அனுமதிக்கப்படும் தொடர்ச்சியான மின்னோட்டம், அதிகபட்சம். | 1.5 A |
| அனுமதிக்கப்பட்ட சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | 0 முதல் 60 °C வரை |
| முக்கிய வகை | H05V-K, UL 1007/1569; CSA TR64, அல்லது ஹாலஜன் இல்லாதது |
| ஒற்றை மையங்களின் எண்ணிக்கை | 40 |
| மைய குறுக்குவெட்டு | 0.5 மிமீ²; தாமிரம் |
| கற்றையின் விட்டம் மில்லிமீட்டரில் | சுமார் 17 |
| கம்பி நிறம் | நீலம், RAL 5010 |
| மையங்களின் நியமனம் | 1 முதல் 40 வரை எண்ணிடப்பட்டது (முன் இணைப்பான் தொடர்பு = மைய எண்) |
| சபை | திருகு தொடர்புகள் |