தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
சீமென்ஸ் 6ES7972-0BB12-0XAO
| தயாரிப்பு |
| பொருள் எண் (சந்தை எண்) | 6ES7972-0BB12-0XA0 |
| தயாரிப்பு விளக்கம் | சிமேட்டிக் டிபி, 12 Mbit/s வரையிலான புரோஃபிபஸ்ஸிற்கான இணைப்பு பிளக், 90° கேபிள் வெளிவழி, 15.8x 64x 35.6 மிமீ (அகலம்xஉயரம்xஆழம்), தனிமைப்படுத்தும் செயல்பாட்டுடன் கூடிய முனைய மின்தடை, PG ஏற்பியுடன். |
| தயாரிப்பு குடும்பம் | RS485 பஸ் இணைப்பான் |
| தயாரிப்பு வாழ்க்கைச் சுழற்சி (PLM) | PM300:செயலில் உள்ள தயாரிப்பு |
| விநியோகத் தகவல் |
| ஏற்றுமதி கட்டுப்பாட்டு விதிமுறைகள் | ஏஎல் : என் / ஈசிசிஎன் : என் |
| தொழிற்சாலையிலிருந்து நிலையான விநியோக நேரம் | 1 நாள்/நாட்கள் |
| நிகர எடை (கிலோ) | 0.045 கிலோ |
| பேக்கேஜிங் பரிமாணம் | 6,80 x 8,00 x 3,20 |
| பொதி அளவு அலகு | CM |
| அளவு அலகு | 1 துண்டு |
| பேக்கேஜிங் அளவு | 1 |
| கூடுதல் தயாரிப்புத் தகவல் |
| EAN | 4025515067085 |
| யுபிசி | 662643125351 |
| பண்டக் குறியீடு | 85366990 |
| LKZ_FDB/ பட்டியல் ஐடி | ST76 |
| தயாரிப்பு குழு | 4059 |
| குழு குறியீடு | ஆர்151 |
| பிறந்த நாடு | ஜெர்மனி |
SIEMENS 6ES7972-0BB12-0XAO டேட்ஷீட்
| பயன்பாட்டிற்கான பொருத்தம் | PROFIBUS நிலையங்களை PROFIBUS பஸ் கேபிளுடன் இணைப்பதற்கு |
| பரிமாற்ற விகிதம் |
| பரிமாற்ற விகிதம் / PROFIBUS DP உடன் | 9.6 kbit/s ... 12 Mbit/s |
| இடைமுகங்கள் |
| மின் இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை | |
| • PROFIBUS கேபிள்களுக்கு | 2 |
| • நெட்வொர்க் கூறுகள் அல்லது முனைய உபகரணங்களுக்கு | 1 |
| மின் இணைப்பு வகை | |
| • PROFIBUS கேபிள்களுக்கு | திருகு |
| • நெட்வொர்க் கூறுகள் அல்லது முனைய உபகரணங்களுக்கு | 9-பின் சப் D கனெக்டர் |
| மின் இணைப்பு வகை / ஃபாஸ்ட்கனெக்ட் | No |
| இயந்திர தரவு |
| முடிவு மின்தடையின் வடிவமைப்பு | ஒருங்கிணைந்த மின்தடை இணைப்பு, ஸ்லைடு சுவிட்ச் மூலம் இணைக்கக்கூடியது. |
| பொருள் / அடைப்பின் | பிளாஸ்டிக் |
| பூட்டுதல் பொறிமுறை வடிவமைப்பு | திருகு இணைப்பு |
| வடிவமைப்பு, பரிமாணங்கள் மற்றும் எடைகள் |
| கேபிள் அவுட்லெட்டின் வகை | 90 டிகிரி கேபிள் அவுட்லெட் |
| அகலம் | 15.8 மிமீ |
| உயரம் | 64 மிமீ |
| ஆழம் | 35.6 மிமீ |
| நிகர எடை | 45 கிராம் |
| சுற்றுப்புற நிலைமைகள் |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | |
| • செயல்பாட்டின் போது | -25 ... +60 °C |
| • சேமிப்பின் போது | -40 ... +70 °C |
| • போக்குவரத்தின் போது | -40 ... +70 °C |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு IP | ஐபி20 |
| தயாரிப்பு அம்சங்கள், தயாரிப்பு செயல்பாடுகள், தயாரிப்பு கூறுகள்/ பொதுவான |
| தயாரிப்பு அம்சம் | |
| • சிலிக்கான் இல்லாதது | ஆம் |
| தயாரிப்பு கூறு | |
| • PG இணைப்பு சாக்கெட் | ஆம் |
| • திரிபு நிவாரணம் | ஆம் |
| தரநிலைகள், விவரக்குறிப்புகள், ஒப்புதல்கள் |
| தகுதிச் சான்றிதழ் | |
| • RoHS இணக்கம் | ஆம் |
| • UL ஒப்புதல் | ஆம் |
| குறிப்பு குறியீடு | |
முந்தையது: புரோஃபிபஸுக்கான சீமென்ஸ் 6ES7972-0BA12-0XA0 சிமேட்டிக் DP இணைப்பு பிளக் அடுத்து: சீமென்ஸ் 6XV1830-0EH10 ப்ரோஃபிபஸ் பஸ் கேபிள்