தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
பொதுவான ஆர்டர் தரவு
| பதிப்பு | DC/DC மாற்றி, 24 V |
| ஆணை எண். | 2001810000 |
| வகை | புரோ DCDC 240W 24V 10A |
| ஜிடிஐஎன் (ஈஏஎன்) | 4050118383843 |
| அளவு | 1 துண்டு(கள்). |
பரிமாணங்கள் மற்றும் எடைகள்
| ஆழம் | 120 மிமீ |
| ஆழம் (அங்குலத்தில்) | 4.724 அங்குலம் |
| உயரம் | 130 மிமீ |
| உயரம் (அங்குலம்) | 5.118 அங்குலம் |
| அகலம் | 43 மிமீ |
| அகலம் (அங்குலத்தில்) | 1.693 அங்குலம் |
| நிகர எடை | 1,088 கிராம் |
பொதுத் தரவு
| ஏசி செயலிழப்பு இணைப்பு நேரம் @ Iபெயர் | > 12 மில்லி விநாடி @ 24 V DC |
| கிளிப்-இன் பாதம் | உலோகம் |
| தற்போதைய வரம்பு | 150% நான்வெளியே |
| செயல்திறன் அளவு | சராசரி: 92 % |
| வீட்டுவசதி பதிப்பு | உலோகம், அரிப்பை எதிர்க்கும் |
| ஈரப்பதம் | 5...95 %, ஈரப்பதம் இல்லை |
| எம்டிபிஎஃப் | | தரநிலையின்படி | எஸ்என் 29500 | | இயக்க நேரம் (மணிநேரம்), நிமிடம். | 1,880,000 மணிநேரம் | | சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | 25 °C | | உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 24 V | | வெளியீட்டு சக்தி | 120 வாட்ஸ் | | கடமை சுழற்சி | 100 % | | தரநிலையின்படி | எஸ்என் 29500 | | இயக்க நேரம் (மணிநேரம்), நிமிடம். | 810,000 மணிநேரம் | | சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | 40 °C | | உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 24 V | | வெளியீட்டு சக்தி | 120 வாட்ஸ் | | கடமை சுழற்சி | 100 % | | |
| அதிகபட்ச அனுமதிக்கப்பட்ட காற்றின் ஈரப்பதம் (செயல்பாட்டு) | 5 %…95 % RH |
| பொருத்தும் நிலை, நிறுவல் அறிவிப்பு | TS35 மவுண்டிங் ரெயிலில் கிடைமட்டமாகப் பொருத்தலாம். காற்றுச் சுழற்சிக்காக மேலும் கீழும் 50 மிமீ இடைவெளி உள்ளது. இடையில் இடைவெளி இல்லாமல் அருகருகே பொருத்தலாம். |
| இயக்க வெப்பநிலை | -25 °C...70 °C |
| சக்தி இழப்பு, செயலற்ற நிலை | 2 W |
| மின் இழப்பு, பெயரளவு சுமை | 22 W |
| அதிக வெப்பமடைவதிலிருந்து பாதுகாப்பு | ஆம் |
| சுமையிலிருந்து வரும் எதிர் மின்னழுத்தங்களுக்கு எதிரான பாதுகாப்பு | 33…34 V DC |
| பாதுகாப்பு நிலை | ஐபி20 |
| குறுக்குச் சுற்று பாதுகாப்பு | ஆம் |
| தொடக்கம் | ≥ -40 °C |
| எழுச்சி மின்னழுத்த வகை | மூன்றாம் |
வெய்ட்முல்லர் புரோ DCDC தொடர் மின்வழங்கிகள் தொடர்பான தயாரிப்புகள்
| ஆணை எண். | வகை |
| 2001800000 | புரோ DCDC 120W 24V 5A |
| 2001810000 | புரோ DCDC 240W 24V 10A |
| 2001820000 | புரோ DCDC 480W 24V 20A |
முந்தையது: வெய்ட்முல்லர் புரோ DCDC 120W 24V 5A 2001800000 DC/DC மாற்றி மின்சாரம் அடுத்து: வெய்ட்முல்லர் புரோ DCDC 480W 24V 20A 2001820000 DC/DC மாற்றி மின்சாரம்