தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
பொதுவான ஆர்டர் தரவு
| பதிப்பு | டையோடு மாட்யூல், 24 V DC |
| ஆணை எண். | 2486070000 |
| வகை | புரோ டிஎம் 10 |
| ஜிடிஐஎன் (ஈஏஎன்) | 4050118496772 |
| அளவு | 1 துண்டு(கள்). |
பரிமாணங்கள் மற்றும் எடைகள்
| ஆழம் | 125 மிமீ |
| ஆழம் (அங்குலத்தில்) | 4.921 அங்குலம் |
| உயரம் | 125 மிமீ |
| உயரம் (அங்குலம்) | 4.921 அங்குலம் |
| அகலம் | 32 மிமீ |
| அகலம் (அங்குலத்தில்) | 1.26 அங்குலம் |
| நிகர எடை | 501 கிராம் |
பொதுத் தரவு
| செயல்திறன் அளவு | > 97% @ 24 V உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் |
| தரக்குறைப்பு | > 60°C / 75% சுமை @ 70°C |
| வீட்டுவசதி பதிப்பு | உலோகம், அரிப்பை எதிர்க்கும் |
| ஈரப்பதம் | 5-95% ஒப்பு ஈரப்பதம், Tu= 40°C, ஒடுக்கம் இல்லாமல் |
| எம்டிபிஎஃப் | | தரநிலையின்படி | எஸ்என் 29500 | | இயக்க நேரம் (மணிநேரம்), நிமிடம். | 44,022 கி | | சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | 25 °C | | உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 24 V | | வெளியீட்டு சக்தி | 240 வாட்ஸ் | | கடமை சுழற்சி | 100 % | | தரநிலையின்படி | எஸ்என் 29500 | | இயக்க நேரம் (மணிநேரம்), நிமிடம். | 3,854 கி.மீ. | | சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | 40 °C | | உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 24 V | | வெளியீட்டு சக்தி | 240 வாட்ஸ் | | கடமை சுழற்சி | 100 % | | |
| பொருத்தும் நிலை, நிறுவல் அறிவிப்பு | TS35 மவுண்டிங் ரெயிலில் கிடைமட்டமாகப் பொருத்தலாம். காற்றுச் சுழற்சிக்காக மேலும் கீழும் 50 மிமீ இடைவெளி உள்ளது. இடையில் இடைவெளி இல்லாமல் அருகருகே பொருத்தலாம். |
| இயக்க வெப்பநிலை | -40 °C...70 °C |
| பாதுகாப்பு நிலை | ஐபி20 |
| குறுக்குச் சுற்று பாதுகாப்பு | No |
| எழுச்சி மின்னழுத்த வகை | மூன்றாம் |
வெய்ட்முல்லர் புரோ டிஎம் தொடர் தொடர்பான தயாரிப்புகள்:
| ஆணை எண். | வகை |
| 2486070000 | புரோ டிஎம் 10 |
| 2486080000 | புரோ டிஎம் 20 |
முந்தையது: வெய்ட்முல்லர் புரோ DCDC 480W 24V 20A 2001820000 DC/DC மாற்றி மின்சாரம் அடுத்து: வெய்ட்முல்லர் புரோ டிஎம் 20 2486080000 பவர் சப்ளை டையோடு மாட்யூல்