| ஏசி செயலிழப்பு இணைப்பு நேரம் @ Iபெயர் | > 40 மில்லி விநாடிகள் @ 3 x 500 V AC / > 20 மில்லி விநாடிகள் @ 3 x 400 V AC |
| செயல்திறன் அளவு | 87 % |
| புவி கசிவு மின்னோட்டம், அதிகபட்சம். | 3.5 mA |
| வீட்டுவசதி பதிப்பு | உலோகம், அரிப்பை எதிர்க்கும் |
| அறிகுறி | பச்சை எல்இடி (யு)வெளியீடு> 21.6 V DC), மஞ்சள் LED (lவெளியீடு> 90 % நான்மதிப்பிடப்பட்டதுவகை. ), சிவப்பு LED (மிகைப்பளு, அதிக வெப்பநிலை, குறுக்குச் சுற்று, Uவெளியீடு< 20.4 V DC) |
| எம்டிபிஎஃப் | | தரநிலையின்படி | எஸ்என் 29500 | | இயக்க நேரம் (மணிநேரம்), நிமிடம். | 2.5 மெகாஹெர்ட்ஸ் | | சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | 25 °C | | உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 400 V | | வெளியீட்டு சக்தி | 120 வாட்ஸ் | | கடமை சுழற்சி | 100 % | | தரநிலையின்படி | எஸ்என் 29500 | | இயக்க நேரம் (மணிநேரம்), நிமிடம். | 1.1 மெகாஹெர்ட்ஸ் | | சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | 40 °C | | உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 400 V | | வெளியீட்டு சக்தி | 120 வாட்ஸ் | | கடமை சுழற்சி | 100 % | | |
| அதிகபட்ச அனுமதிக்கப்பட்ட காற்றின் ஈரப்பதம் (செயல்பாட்டு) | 5 %…95 % RH |
| பொருத்தும் நிலை, நிறுவல் அறிவிப்பு | முனைய தண்டவாளத்தில் TS 35 |
| இயக்க வெப்பநிலை | -25 °C...70 °C |
| திறன் காரணி (தோராயமாக) | > 0.55 @ 3 x 500 V AC / > 0.65 @ 3 x 400 V AC |
| சக்தி இழப்பு, செயலற்ற நிலை | 6 W |
| மின் இழப்பு, பெயரளவு சுமை | 17 W |
| அதிக வெப்பமடைவதிலிருந்து பாதுகாப்பு | ஆம் |
| சுமையிலிருந்து வரும் எதிர் மின்னழுத்தங்களுக்கு எதிரான பாதுகாப்பு | 30…35 V DC |
| பாதுகாப்பு நிலை | ஐபி20 |
| குறுக்குச் சுற்று பாதுகாப்பு | ஆம் |