தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
பொதுவான ஆர்டர் தரவு
| பதிப்பு | மின்சாரம், சுவிட்ச்-மோட் மின்சாரம் வழங்கும் அலகு, 24 V |
| ஆணை எண். | 1469560000 |
| வகை | புரோ ஈகோ3 960W 24V 40A |
| ஜிடிஐஎன் (ஈஏஎன்) | 4050118275728 |
| அளவு | 1 துண்டு(கள்). |
பரிமாணங்கள் மற்றும் எடைகள்
| ஆழம் | 120 மிமீ |
| ஆழம் (அங்குலத்தில்) | 4.724 அங்குலம் |
| உயரம் | 125 மிமீ |
| உயரம் (அங்குலம்) | 4.921 அங்குலம் |
| அகலம் | 160 மிமீ |
| அகலம் (அங்குலத்தில்) | 6.299 அங்குலம் |
| நிகர எடை | 2,899 கிராம் |
பொதுத் தரவு
| ஏசி செயலிழப்பு இணைப்பு நேரம் @ Iபெயர் | > 25 மில்லி விநாடிகள் (3 x 500 V AC) / > 20 மில்லி விநாடிகள் (3 x 400 V AC) |
| செயல்திறன் அளவு | 90% |
| புவி கசிவு மின்னோட்டம், அதிகபட்சம். | 3.5 mA |
| வீட்டுவசதி பதிப்பு | உலோகம், அரிப்பை எதிர்க்கும் |
| அறிகுறி | பச்சை எல்இடி (யு)வெளியீடு> 21.6 V DC), மஞ்சள் LED (lவெளியீடு> 90 % நான்மதிப்பிடப்பட்டதுவகை. ), சிவப்பு LED (மிகைப்பளு, அதிக வெப்பநிலை, குறுக்குச் சுற்று, Uவெளியீடு< 20.4 V DC) |
| எம்டிபிஎஃப் | | தரநிலையின்படி | எஸ்என் 29500 | | இயக்க நேரம் (மணிநேரம்), நிமிடம். | 1.7 மெகாஹெர்ட்ஸ் | | சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | 25 °C | | உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 400 V | | வெளியீட்டு சக்தி | 240 வாட்ஸ் | | கடமை சுழற்சி | 100 % | | தரநிலையின்படி | எஸ்என் 29500 | | இயக்க நேரம் (மணிநேரம்), நிமிடம். | 776 கி.மீ. | | சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | 40 °C | | உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 400 V | | வெளியீட்டு சக்தி | 240 வாட்ஸ் | | கடமை சுழற்சி | 100 % | | |
| அதிகபட்ச அனுமதிக்கப்பட்ட காற்றின் ஈரப்பதம் (செயல்பாட்டு) | 5 %…95 % RH |
| பொருத்தும் நிலை, நிறுவல் அறிவிப்பு | முனைய தண்டவாளத்தில் TS 35 |
| இயக்க வெப்பநிலை | -25 °C...70 °C |
| திறன் காரணி (தோராயமாக) | > 0.55 @ 3 x 500 V AC / > 0.65 @ 3 x 400 V AC |
| சக்தி இழப்பு, செயலற்ற நிலை | 5 W |
| மின் இழப்பு, பெயரளவு சுமை | 95 W |
| அதிக வெப்பமடைவதிலிருந்து பாதுகாப்பு | ஆம் |
| பாதுகாப்பு நிலை | ஐபி20 |
| குறுக்குச் சுற்று பாதுகாப்பு | ஆம் |
வெய்ட்முல்லர் புரோஈகோ தொடர் மின்வழங்கிகள் தொடர்பான தயாரிப்புகள்:
| ஆணை எண். | வகை |
| 1469470000 | புரோ ஈகோ 72W 24V 3A |
| 1469570000 | புரோ ஈகோ 72W 12V 6A |
| 1469480000 | புரோ ஈகோ 120W 24V 5A |
| 1469580000 | ப்ரோ ஈகோ 120W 12V 10A |
| 1469490000 | புரோ ஈகோ 240W 24V 10A |
| 1469590000 | புரோ ஈகோ 240W 48V 5A |
| 1469610000 | புரோ ஈகோ 480W 48V 10A |
| 1469520000 | புரோ ஈகோ 960W 24V 40A |
| 1469530000 | புரோ ஈகோ3 120W 24V 5A |
| 1469540000 | புரோ ஈகோ3 240W 24V 10A |
| 1469550000 | புரோ ஈகோ3 480W 24V 20A |
| 1469560000 | புரோ ஈகோ3 960W 24V 40A |
முந்தையது: வெய்ட்முல்லர் புரோ ஈகோ3 480W 24V 20A 1469550000 ஸ்விட்ச்-மோட் பவர் சப்ளை அடுத்து: வெய்ட்முல்லர் ப்ரோ இன்ஸ்டா 16W 24V 0.7A 2580180000 ஸ்விட்ச்-மோட் பவர் சப்ளை