தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
பொதுவான ஆர்டர் தரவு
| பதிப்பு | மின்சாரம், சுவிட்ச்-மோட் மின்சாரம் வழங்கும் அலகு, 24 V |
| ஆணை எண். | 2580190000 |
| வகை | ப்ரோ இன்ஸ்டா 30W 24V 1.3A |
| ஜிடிஐஎன் (ஈஏஎன்) | 4050118590920 |
| அளவு | 1 துண்டு(கள்). |
பரிமாணங்கள் மற்றும் எடைகள்
| ஆழம் | 60 மிமீ |
| ஆழம் (அங்குலத்தில்) | 2.362 அங்குலம் |
| உயரம் | 90 மிமீ |
| உயரம் (அங்குலம்) | 3.543 அங்குலம் |
| அகலம் | 54 மிமீ |
| அகலம் (அங்குலத்தில்) | 2.126 அங்குலம் |
| நிகர எடை | 192 கிராம் |
பொதுத் தரவு
| செயல்திறன் அளவு | 86% |
| வீட்டுவசதி பதிப்பு | பிளாஸ்டிக், பாதுகாப்பு காப்பு |
| எம்டிபிஎஃப் | | தரநிலையின்படி | டெல்கோர்டியா எஸ்ஆர்-332 | | இயக்க நேரம் (மணிநேரம்), நிமிடம். | 1,143 கி.மீ. | | சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | 25 °C | | உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 230 V | | வெளியீட்டு சக்தி | 30 W | | கடமை சுழற்சி | 100 % | | தரநிலையின்படி | டெல்கோர்டியா எஸ்ஆர்-332 | | இயக்க நேரம் (மணிநேரம்), நிமிடம். | 532 கி | | சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | 40 °C | | உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 230 V | | வெளியீட்டு சக்தி | 30 W | | கடமை சுழற்சி | 100 % | | |
| பொருத்தும் நிலை, நிறுவல் அறிவிப்பு | TS 35 DIN ரெயிலில் கிடைமட்டமாக, தடையற்ற காற்று ஓட்டத்திற்காக மேலும் கீழும் 50 மிமீ இடைவெளி, முழுச் சுமையின் போது அருகிலுள்ள இயங்கும் துணைக்கூறுகளுக்கு 10 மிமீ இடைவெளி, அருகிலுள்ள செயலற்ற துணைக்கூறுகளுடன் 5 மிமீ இடைவெளி, 90% மதிப்பிடப்பட்ட சுமையுடன் நேரடி வரிசைப் பொருத்துதல். |
| இயக்க வெப்பநிலை | -25 °C...70 °C |
| சக்தி இழப்பு, செயலற்ற நிலை | 0.45 வாட் |
| மின் இழப்பு, பெயரளவு சுமை | 4.88 வாட்ஸ் |
| சுமையிலிருந்து வரும் எதிர் மின்னழுத்தங்களுக்கு எதிரான பாதுகாப்பு | 30…35 V DC |
| பாதுகாப்பு நிலை | ஐபி20 |
| குறுக்குச் சுற்று பாதுகாப்பு | ஆம், உள் |
| தொடக்கம் | ≥ -40 °C |
வெய்ட்முல்லர் புரோ இன்ஸ்டா தொடர் மின்வழங்கிகள் தொடர்பான தயாரிப்புகள்:
| ஆணை எண். | வகை |
| 2580180000 | ப்ரோ இன்ஸ்டா 16W 24V 0.7A |
| 2580220000 | ப்ரோ இன்ஸ்டா 30W 12V 2.6A |
| 2580190000 | ப்ரோ இன்ஸ்டா 30W 24V 1.3A |
| 2580210000 | புரோ இன்ஸ்டா 30W 5V 6A |
| 2580240000 | ப்ரோ இன்ஸ்டா 60W 12V 5A |
| 2580230000 | ப்ரோ இன்ஸ்டா 60W 24V 2.5A |
| 2580250000 | ப்ரோ இன்ஸ்டா 90W 24V 3.8A |
| 2580260000 | ப்ரோ இன்ஸ்டா 96W 24V 4A |
| 2580270000 | ப்ரோ இன்ஸ்டா 96W 48V 2A |
முந்தையது: வெய்ட்முல்லர் ப்ரோ இன்ஸ்டா 30W 12V 2.6A 2580220000 ஸ்விட்ச்-மோட் பவர் சப்ளை அடுத்து: வெய்ட்முல்லர் ப்ரோ இன்ஸ்டா 60W 12V 5A 2580240000 ஸ்விட்ச்-மோட் பவர் சப்ளை