தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
பொதுவான ஆர்டர் தரவு
| பதிப்பு | மின்சாரம், சுவிட்ச்-மோட் மின்சாரம் வழங்கும் அலகு, 24 V |
| ஆணை எண். | 1478110000 |
| வகை | ப்ரோ மேக்ஸ் 120W 24V 5A |
| ஜிடிஐஎன் (ஈஏஎன்) | 4050118285956 |
| அளவு | 1 துண்டு(கள்). |
பரிமாணங்கள் மற்றும் எடைகள்
| ஆழம் | 125 மிமீ |
| ஆழம் (அங்குலத்தில்) | 4.921 அங்குலம் |
| உயரம் | 130 மிமீ |
| உயரம் (அங்குலம்) | 5.118 அங்குலம் |
| அகலம் | 40 மிமீ |
| அகலம் (அங்குலத்தில்) | 1.575 அங்குலம் |
| நிகர எடை | 858 கிராம் |
பொதுத் தரவு
| ஏசி செயலிழப்பு இணைப்பு நேரம் @ Iபெயர் | குறைந்தபட்சம் 20 மில்லி விநாடிகள் |
| தற்போதைய வரம்பு | > 120% நான்N |
| செயல்திறன் அளவு | 89% |
| தரக்குறைப்பு | > 60°C / 75% @ 70°C |
| புவி கசிவு மின்னோட்டம், அதிகபட்சம். | 3.5 mA |
| வீட்டுவசதி பதிப்பு | உலோகம், அரிப்பை எதிர்க்கும் |
| எம்டிபிஎஃப் | | தரநிலையின்படி | எஸ்என் 29500 | | இயக்க நேரம் (மணிநேரம்), நிமிடம். | 1.5 மெகாஹெர்ட்ஸ் | | சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | 25 °C | | உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 230 V | | வெளியீட்டு சக்தி | 120 வாட்ஸ் | | கடமை சுழற்சி | 100 % | | |
| பொருத்தும் நிலை, நிறுவல் அறிவிப்பு | TS35 மவுண்டிங் ரெயிலில் கிடைமட்டமாகப் பொருத்தலாம். காற்றுச் சுழற்சிக்காக மேலும் கீழும் 50 மிமீ இடைவெளி உள்ளது. இடையில் இடைவெளி இல்லாமல் அருகருகே பொருத்தலாம். |
| இயக்க வெப்பநிலை | -25 °C...70 °C |
| சக்தி இழப்பு, செயலற்ற நிலை | 1.2 வாட் |
| மின் இழப்பு, பெயரளவு சுமை | 14.8 வாட்ஸ் |
| சுமையிலிருந்து வரும் எதிர் மின்னழுத்தங்களுக்கு எதிரான பாதுகாப்பு | 30…35 V DC |
| பாதுகாப்பு நிலை | ஐபி20 |
| குறுக்குச் சுற்று பாதுகாப்பு | ஆம் |
| தொடக்கம் | ≥ -40 °C |
| நிலை அறிகுறி | LED சிவப்பு/பச்சை மற்றும் ரிலே (≥21.6 V DC LED பச்சை எனில், ரிலே இயங்கும் / ≤20.6 LED சிவப்பு எனில், ரிலே அணைந்துவிடும்) |
| எழுச்சி மின்னழுத்த வகை | மூன்றாம் |
வெய்ட்முல்லர் புரோமேக்ஸ் பவர் சப்ளைகள் தொடர்பான தயாரிப்புகள்:
| ஆணை எண். | வகை |
| 1478100000 | ப்ரோ மேக்ஸ் 72W 24V 3A |
| 1478210000 | ப்ரோ மேக்ஸ் 70W 5V 14A |
| 1478220000 | ப்ரோ மேக்ஸ் 72W 12V 6A |
| 1478230000 | ப்ரோ மேக்ஸ் 120W 12V 10A |
| 1478110000 | ப்ரோ மேக்ஸ் 120W 24V 5A |
| 1478120000 | ப்ரோ மேக்ஸ் 180W 24V 7.5A |
| 1478130000 | ப்ரோ மேக்ஸ் 240W 24V 10A |
| 1478240000 | ப்ரோ மேக்ஸ் 240W 48V 5A |
| 1478140000 | ப்ரோ மேக்ஸ் 480W 24V 20A |
| 1478250000 | ப்ரோ மேக்ஸ் 480W 48V 10A |
| 1478150000 | ப்ரோ மேக்ஸ் 960W 24V 40A |
| 1478270000 | ப்ரோ மேக்ஸ் 960W 48V 20A |
முந்தையது: வெய்ட்முல்லர் ப்ரோ மேக்ஸ் 120W 12V 10A 1478230000 ஸ்விட்ச்-மோட் பவர் சப்ளை அடுத்து: வெய்ட்முல்லர் ப்ரோ மேக்ஸ் 180W 24V 7.5A 1478120000 ஸ்விட்ச்-மோட் பவர் சப்ளை