தயாரிப்பு விளக்கம்
| வகை: | OZD Profi 12M G12-1300 PRO |
| பெயர்: | OZD Profi 12M G12-1300 PRO |
| விளக்கம்: | புரோஃபிபஸ்-ஃபீல்ட் பஸ் நெட்வொர்க்குகளுக்கான மின்/ஒளி இடைமுக மாற்றி; ரிப்பீட்டர் செயல்பாடு; பிளாஸ்டிக் FO-விற்கானது; குறுகிய தூரப் பதிப்பு |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு: | 2 x ஆப்டிகல்: 4 சாக்கெட்டுகள் BFOC 2.5 (STR); 1 x எலக்ட்ரிக்கல்: சப்-டி 9-பின், ஃபீமேல், EN 50170 பகுதி 1-இன் படி பின் ஒதுக்கீடு |
| சமிக்ஞை வகை: | புரோஃபிபஸ் (DP-V0, DP-V1, DP-V2 மற்றும் FMS) |
மின்சாரத் தேவைகள்
| தற்போதைய நுகர்வு: | அதிகபட்சம் 200 mA |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு: | -7 V ... +12 V |
| இயக்க மின்னழுத்தம்: | 18 ... 32 VDC, வழக்கமாக 24 VDC |
| கூடுதல் செயல்பாடுகள்: | ஹைப்பர்-ரிங் (வளைய அமைப்பு), கூடுதல் 24 V உள்ளீடு |
சக்தி வெளியீடு
| வெளியீட்டு மின்னழுத்தம்/வெளியீட்டு மின்னோட்டம் (பின் 6): | 5 VDC +5%, -10%, குறுக்குச் சுற்றுத் தடுப்பு/90 mA |
சுற்றுப்புற நிலைமைகள்
| இயக்க வெப்பநிலை: | 0 - +60 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை: | -40 - +70 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது): | 10-95 % |
இயந்திர கட்டுமானம்
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்): | 35 x 163 x 119 மிமீ |
| வீட்டுப் பொருள்: | பிளாஸ்டிக்குகள் |
விநியோகத்தின் நோக்கம் மற்றும் துணைக்கருவிகள்
| வழங்கப்படும் பணிகளின் வரம்பு: | சாதனம், தொடக்க வழிமுறைகள் |
தொடர்புடைய மாதிரிகள்:
OZD ப்ரோஃபி 12M G11
OZD ப்ரோஃபி 12M G12
OZD Profi 12M G22
OZD Profi 12M G11-1300
OZD Profi 12M G12-1300
OZD Profi 12M G22-1300
OZD Profi 12M P11
OZD Profi 12M P12
OZD Profi 12M G12 EEC
OZD Profi 12M P22
OZD Profi 12M G12-1300 EEC
OZD Profi 12M G22 EEC
OZD Profi 12M P12 PRO
OZD Profi 12M P11 PRO
OZD Profi 12M G22-1300 EEC
OZD Profi 12M G11 PRO
OZD Profi 12M G12 PRO
OZD Profi 12M G11-1300 PRO
OZD Profi 12M G12-1300 PRO
OZD Profi 12M G12 EEC PRO
OZD Profi 12M G12-1300 EEC PRO