ஹிர்ஷ்மேன் ஸ்பைடர்-எஸ்எல்-20-04T1S29999SY9HHHH நிர்வகிக்கப்படாத டின் ரெயில் ஃபாஸ்ட்/ஜிகாபிட் ஈதர்நெட் ஸ்விட்ச்
| வகை | SSL20-4TX/1FX-SM (தயாரிப்புக் குறியீடு: SPIDER-SL-20-04T1S29999SY9HHHH ) |
| விளக்கம் | மேலாண்மை செய்யப்படாத, தொழில்துறை ஈதர்நெட் ரெயில் ஸ்விட்ச், விசிறியற்ற வடிவமைப்பு, சேமித்து அனுப்பும் நிலைமாற்றுப் பயன்முறை, வேகமான ஈதர்நெட் |
| பகுதி எண் | 942132009 |
| துறைமுக வகை மற்றும் அளவு | 4 x 10/100BASE-TX, TP கேபிள், RJ45 சாக்கெட்டுகள், ஆட்டோ-கிராஸிங், ஆட்டோ-நெகோசியேஷன், ஆட்டோ-போலாரிட்டி, 1 x 100BASE-FX, SM கேபிள், SC சாக்கெட்டுகள் |
| மின்சாரம்/சமிக்ஞை தொடர்பு | 1 x செருகும் முனையத் தொகுதி, 3-முள் |
| முறுக்கப்பட்ட ஜோடி (TP) | 0 - 100 மீ |
| ஒற்றை முறை இழை (SM) 9/125 µm | 0 - 30 கி.மீ (1300 கடல் மீட்டரில் இணைப்பு வரம்பு = 0 - 16 டெசிபல்; A = 0.4 டெசிபல்/கி.மீ; BLP = 3.5 பிகோசெகண்ட்/(கடல் மீட்டர்*கி.மீ)) |
| வரி - / நட்சத்திர இடவியல் | எந்தவொரு |
| 24 V DC இல் தற்போதைய நுகர்வு | அதிகபட்சம் 100 mA |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | 12/24 V DC (9.6 - 32 V DC) |
| மின் நுகர்வு | அதிகபட்சம் 2.4 வாட் |
| திறன் வெளியீடு BTU (IT)/h இல் | 8.3 |
| கண்டறியும் செயல்பாடுகள் | LED-கள் (மின்சாரம், இணைப்பு நிலை, தரவு, தரவு விகிதம்) |
| எம்டிபிஎஃப் | 2.286.711 மணி (டெல்கார்டியா) 1.869.809 மணி (டெல்கார்டியா) |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0 - +60 °C |
| சேமிப்பு/போக்குவரத்து வெப்பநிலை | -40 - +70 °C |
| ஒப்பு ஈரப்பதம் (நீராவி ஒடுக்கம் இல்லாதது) | 10 - 95 % |
| பரிமாணங்கள் (அகலம் x உயரம் x ஆழம்) | 26 x 102 x 79 மிமீ (முனையத் தொகுதி இல்லாமல்) |
| எடை | 120 கிராம் |
| பொருத்துதல் | DIN ரெயில் |
| பாதுகாப்பு வகுப்பு | IP30 பிளாஸ்டிக் |
| IEC 60068-2-6 அதிர்வு | 3.5 மிமீ, 5–8.4 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம் 1 கிராம், 8.4–150 ஹெர்ட்ஸ், 10 சுழற்சிகள், 1 ஆக்டேவ்/நிமிடம் |
| IEC 60068-2-27 அதிர்ச்சி | 15 கிராம், 11 மில்லி விநாடி கால அளவு, 18 அதிர்வுகள் |
| EN 61000-4-2 நிலைமின் வெளியேற்றம் (ESD) | 6 kV தொடர்பு வெளியேற்றம், 8 kV காற்று வெளியேற்றம் |
| EN 61000-4-3 மின்காந்த புலம் | 20V/m (80 – 1000 MHz), 10V/m (1000 – 3000 MHz) |
| EN 61000-4-4 வேகமான நிலைமாற்றங்கள் (வெடிப்பு) | 2kV மின் இணைப்பு; 4kV தரவு இணைப்பு |
| EN 61000-4-5 மின்னழுத்த எழுச்சி | மின் இணைப்பு: 2kV (இணைப்பு/புவி), 1kV (இணைப்பு/இணைப்பு); 1kV தரவு இணைப்பு |
| EN 61000-4-6 கடத்தப்பட்ட நோய் எதிர்ப்பு சக்தி | 10V (150 kHz - 80 MHz) |
ஸ்பைடர்-எஸ்எல்-20-08டி1999999எஸ்ஒய்9ஹெச்ஹெச்ஹெச்
ஸ்பைடர்-எஸ்எல்-20-06டி1எஸ்2எஸ்299எஸ்ஒய்9ஹெச்ஹெச்ஹெச்
ஸ்பைடர்-எஸ்எல்-20-01டி1எஸ்29999எஸ்ஒய்9ஹெச்ஹெச்ஹெச்
ஸ்பைடர்-எஸ்எல்-20-04டி1எஸ்29999எஸ்ஒய்9ஹெச்ஹெச்ஹெச்
ஸ்பைடர்-பிஎல்-20-04டி1எம்29999டிடபிள்யூவிஹெச்ஹெச்ஹெச்
ஸ்பைடர்-எஸ்எல்-20-05டி1999999எஸ்ஒய்9ஹெச்ஹெச்ஹெச்
உங்கள் செய்தியை இங்கே எழுதி எங்களுக்கு அனுப்புங்கள்.








