அதிகபட்ச செயல்பாடுகளுடன் கூடிய குவின்ட் DC/DC மாற்றி
DC/DC மாற்றிகள் மின்னழுத்த அளவை மாற்றியமைக்கின்றன, நீண்ட கேபிள்களின் முனைகளில் மின்னழுத்தத்தை மீளுருவாக்கம் செய்கின்றன அல்லது மின்சாரத் தனிமைப்படுத்தல் மூலம் சுயாதீனமான விநியோக அமைப்புகளை உருவாக்க உதவுகின்றன.
QUINT DC/DC மாற்றிகள், பெயரளவு மின்னோட்டத்தை விட ஆறு மடங்கு அதிக மின்னோட்டத்தில், சர்க்யூட் பிரேக்கர்களைக் காந்தவியல் ரீதியாக விரைவாகத் துண்டித்து, தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மற்றும் செலவு குறைந்த அமைப்புப் பாதுகாப்பை வழங்குகின்றன. பிழைகள் ஏற்படுவதற்கு முன்பே முக்கியமான இயக்க நிலைகளைத் தெரிவிப்பதால், தடுப்புச் செயல்பாட்டுக் கண்காணிப்பின் மூலம் அமைப்பின் உயர் மட்டக் கிடைக்கும் தன்மை கூடுதலாக உறுதி செய்யப்படுகிறது.
| அகலம் | 48 மிமீ |
| உயரம் | 130 மிமீ |
| ஆழம் | 125 மிமீ |
| நிறுவல் பரிமாணங்கள் |
| நிறுவல் தூரம் வலது/இடது | 0 மிமீ / 0 மிமீ (≤ 70 °C) |
| நிறுவல் தூரம் வலது/இடது (செயலில் உள்ளது) | 15 மிமீ / 15 மிமீ (≤ 70 °C) |
| மேல்/கீழ் நிறுவல் தூரம் | 50 மிமீ / 50 மிமீ (≤ 70 °C) |
| மேல்/கீழ் நிறுவல் தூரம் (செயலில் உள்ளது) | 50 மிமீ / 50 மிமீ (≤ 70 °C) |
| மாற்று அசெம்பிளி |
| அகலம் | 122 மிமீ |
| உயரம் | 130 மிமீ |
| ஆழம் | 51 மிமீ |
| சமிக்ஞையின் வகைகள் | எல்இடி |
| செயலில் உள்ள மாறுதல் வெளியீடு |
| ரிலே தொடர்பு |
| சமிக்ஞை வெளியீடு: DC OK செயலில் உள்ளது |
| நிலை காட்சி | "DC OK" LED பச்சை |
| நிறம் | பச்சை |
| சமிக்ஞை வெளியீடு: ஆற்றல் ஊக்கம், செயலில் உள்ளது |
| நிலை காட்சி | "பூஸ்ட்" LED மஞ்சள்/IOUT > IN : LED ஒளிர்கிறது |
| நிறம் | மஞ்சள் |
| நிலை காட்சி பற்றிய குறிப்பு | எல்இடி ஆன் |
| சமிக்ஞை வெளியீடு: UIN சரி, செயலில் உள்ளது |
| நிலை காட்சி | LED "UIN < 19.2 V" மஞ்சள்/UIN < 19.2 V DC: LED ஆன் |
| நிறம் | மஞ்சள் |
| நிலை காட்சி பற்றிய குறிப்பு | எல்இடி ஆன் |
| சமிக்ஞை வெளியீடு: DC OK மிதவை |
| நிலை காட்சி பற்றிய குறிப்பு | UOUT > 0.9 x UN: தொடர்பு துண்டிக்கப்பட்டது |