| மாறுதல் |
| தொடர்பு மாறுதல் வகை | 1 தொடர்பு இல்லை |
| சுவிட்ச் தொடர்பின் வகை | ஒற்றைத் தொடர்பு |
| தொடர்பு பொருள் | AgSnO |
| அதிகபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 250 V AC/DC (அருகிலுள்ள தொகுதிகளில் உள்ள ஒரே மாதிரியான முனையத் தொகுதிகளுக்கு இடையில் 250 V-க்கு அதிகமான மின்னழுத்தங்களுக்கு (L1, L2, L3) PLC-ATP பிரிப்புத் தகடு நிறுவப்பட வேண்டும். பின்னர், FBST 8-PLC... அல்லது ...FBST 500... கொண்டு மின்னழுத்த இணைப்பு மேற்கொள்ளப்படுகிறது.) |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 12 V (100 mA) |
| தொடர்ச்சியான மின்னோட்டத்தைக் கட்டுப்படுத்துதல் | 6 அ |
| 10 A (இரு இணைப்புகள் 13, இரு இணைப்புகள் 14 மற்றும் இரு இணைப்புகள் BB ஆகியவை பாலமாக இணைக்கப்பட்டிருந்தால் இந்த மதிப்பு அனுமதிக்கப்படும்) |
| அதிகபட்ச பாய்வு மின்னோட்டம் | 80 அ (20 மி.செ) |
| 130 A (உச்சம், மின்தேக்கிச் சுமையில், 230 V AC, 24 μF) |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னோட்டம் | 100 mA (12 V) |
| குறுக்கீட்டு மதிப்பீடு (ஓமிக் சுமை) அதிகபட்சம். | 144 வாட் (24 வோல்ட் டிசி-இல்) |
| 58 வாட் (48 வோல்ட் டிசி-இல்) |
| 48 வாட் (60 வோல்ட் டிசி-இல்) |
| 50 வாட் (110 V DC இல்) |
| 80 வாட்ஸ் |
| 85 வாட் (250˽V˽DC-க்கு) |
| 1500 VA (250˽V˽AC-க்கு) |
| குறுக்கீட்டு மதிப்பீடு (ஓமிக் சுமை) அதிகபட்சம். இணைக்கப்பட்டது | 240 வாட் (24 வோல்ட் டிசி-க்கு. இணைப்புகள் 13, இணைப்புகள் 14 மற்றும் இணைப்புகள் BB ஆகிய இரண்டும் பாலமாக இணைக்கப்பட்டிருந்தால் இந்த மதிப்பு அனுமதிக்கப்படும்.) |
| 2500 VA (250 V AC-க்கு. இணைப்புகள் 13, இணைப்புகள் 14 மற்றும் இணைப்புகள் BB ஆகிய இரண்டும் பாலமாக இணைக்கப்பட்டிருந்தால் இந்த மதிப்பு அனுமதிக்கப்படும்.) |
| குறைந்தபட்ச மாற்றுத் திறன் | 1200 மெகாவாட் |
| மாற்றுத் திறன் | 2 A (24 V, DC13 இல்) |
| 0.2 A (110 V, DC13 இல்) |
| 0.2 A (250 V, DC13 இல்) |
| 6 A (24 V, AC15 இல்) |
| 6 A (120 V, AC15 இல்) |
| 6 A (250 V, AC15 இல்) |