| ஒவ்வொரு நிலைக்கான இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை | 2 |
| பெயரளவு குறுக்குவெட்டு | 16 மிமீ² |
| நிலை 1, 1-க்கு மேலே, 1-க்கு கீழே |
| இணைப்பு முறை | திருகு இணைப்பு |
| திருகு நூல் | M5 |
| இறுக்கும் முறுக்கு | 2.5 ... 3 Nm |
| உரித்தல் நீளம் | 14 மிமீ |
| உள் உருளை அளவி | A7 |
| தரநிலையின்படி இணைப்பு | IEC 60947-7-1 |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டுப் பகுதி விறைப்பானது | 1.5 மிமீ² ... 25 மிமீ² |
| குறுக்குவெட்டு AWG | 14 ... 4 (IEC-க்கு ஏற்ப மாற்றப்பட்டது) |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு நெகிழ்வானது | 1.5 மிமீ² ... 25 மிமீ² |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு, நெகிழ்வான [AWG] | 14 ... 4 (IEC-க்கு ஏற்ப மாற்றப்பட்டது) |
| கடத்தியின் குறுக்குவெட்டு நெகிழ்வானது (பிளாஸ்டிக் உறை இல்லாத ஃபெர்ரூல்) | 1 மிமீ² ... 16 மிமீ² |
| நெகிழ்வான கடத்தி குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம் (பிளாஸ்டிக் உறையுடன் கூடிய ஃபெர்ரூல்) | 1 மிமீ² ... 16 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பைக் கொண்ட 2 கடத்திகள், திடமானவை | 1 மிமீ² ... 6 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பைக் கொண்ட 2 கடத்திகள், நெகிழ்வான | 1 மிமீ² ... 6 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பளவு கொண்ட, நெகிழ்வான, பிளாஸ்டிக் உறை இல்லாத ஃபெர்ரூலுடன் கூடிய 2 கடத்திகள் | 1 மிமீ² ... 6 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பைக் கொண்ட 2 கடத்திகள், நெகிழ்வானவை, பிளாஸ்டிக் உறையுடன் கூடிய இரட்டை ஃபெர்ரூலைக் கொண்டவை. | 0.75 மிமீ² ... 10 மிமீ² |
| பெயரளவு மின்னோட்டம் | 76 ஏ |
| அதிகபட்ச சுமை மின்னோட்டம் | 101 A (25 மிமீ² கடத்தி குறுக்குவெட்டுப் பகுதியுடன்) |
| பெயரளவு மின்னழுத்தம் | 1000 V |
| குறிப்பு | குறிப்பு: தயாரிப்பு வெளியீடுகள், இணைப்பு குறுக்குவெட்டுத் தோற்றங்கள் மற்றும் அலுமினிய கேபிள்களை இணைப்பது குறித்த குறிப்புகளைப் பதிவிறக்கப் பகுதியில் காணலாம். |
| பெயரளவு குறுக்குவெட்டு | 16 மிமீ² |