தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 3044225 |
| பொதி அலகு | 50 சதவீதம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 1 பிசி |
| தயாரிப்பு விசை | BE1111 |
| ஜிடிஐஎன் | 4017918977559 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 58.612 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 57.14 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85369010 |
| பிறந்த நாடு | TR |
தொழில்நுட்ப தேதி
| ஊசிச் சுடர் சோதனை |
| வெளிப்பாட்டின் நேரம் | 30 வி |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி |
| அலைவு/அகலப்பட்டை இரைச்சல் |
| விவரக்குறிப்பு | DIN EN 50155 (VDE 0115-200):2022-06 |
| நிறமாலை | நீண்ட ஆயுள் சோதனை வகை 2, போகி-மவுண்டட் |
| அதிர்வெண் | f1 = 5 ஹெர்ட்ஸ் முதல் f2 = 250 ஹெர்ட்ஸ் வரை |
| ASD நிலை | 6.12 (மீ/வி²)²/ஹெர்ட்ஸ் |
| முடுக்கம் | 3.12 கிராம் |
| ஒவ்வொரு அச்சுக்குமான சோதனை கால அளவு | 5 மணி நேரம் |
| சோதனை வழிமுறைகள் | X, Y மற்றும் Z அச்சுகள் |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி |
| அதிர்ச்சிகள் |
| விவரக்குறிப்பு | DIN EN 50155 (VDE 0115-200):2008-03 |
| துடிப்பு வடிவம் | அரை-சைன் |
| முடுக்கம் | 5g |
| அதிர்ச்சி கால அளவு | 30 மில்லி விநாடிகள் |
| ஒவ்வொரு திசைக்குமான அதிர்ச்சிகளின் எண்ணிக்கை | 3 |
| சோதனை வழிமுறைகள் | X, Y மற்றும் Z அச்சுகள் (நேர்மறை மற்றும் எதிர்மறை) |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி |
| சுற்றுப்புற நிலைமைகள் |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (செயல்பாட்டு) | -60 °C ... 110 °C (சுய-வெப்பமாக்கல் உட்பட இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு; அதிகபட்ச குறுகிய கால இயக்க வெப்பநிலைக்கு, RTI Elec. ஐப் பார்க்கவும்) |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (சேமிப்பு/போக்குவரத்து) | -25 °C ... 60 °C (குறுகிய காலத்திற்கு, 24 மணி நேரத்திற்கு மிகாமல், -60 °C முதல் +70 °C வரை) |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (அசெம்பிளி) | -5 °C ... 70 °C |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (செயல்படுத்தல்) | -5 °C ... 70 °C |
| அனுமதிக்கப்பட்ட ஈரப்பதம் (செயல்பாட்டு) | 20 % ... 90 % |
| அனுமதிக்கப்பட்ட ஈரப்பதம் (சேமிப்பு/போக்குவரத்து) | 30 % ... 70 % |
| தேவைப்படும் வெப்பநிலை உயர்வு சோதனை | வெப்பநிலை அதிகரிப்பு ≤ 45 K |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி |
| குறுகிய நேரத் தாங்கும் மின்னோட்டம் 35 மிமீ² | 4.2 kA |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி |
| அகலம் | 16 மிமீ |
| இறுதி மூடி அகலம் | 2.2 மிமீ |
| உயரம் | 61.2 மிமீ |
| ஆழம் | 65.1 மிமீ |
| NS 35/7,5 இல் ஆழம் | 65.7 மிமீ |
| NS 35/15 இல் ஆழம் | 73.2 மிமீ |
முந்தையது: பீனிக்ஸ் தொடர்பு UT 16 3044199 ஊடுசெலுத்து முனையத் தொகுதி அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் PT 16 N 3212138 ஊடுசெலுத்து முனையத் தொகுதி