தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 2961312 |
| பொதி அலகு | 10 துண்டுகள் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 10 துண்டுகள் |
| விற்பனை விசை | CK6195 |
| தயாரிப்பு விசை | CK6195 |
| பட்டியல் பக்கம் | பக்கம் 290 (சி-5-2019) |
| ஜிடிஐஎன் | 4017918187576 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 16.123 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 12.91 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85364190 |
| பிறந்த நாடு | AT |
தயாரிப்பு விளக்கம்
| தயாரிப்பு வகை | ஒற்றை ரிலே |
| இயக்க முறை | 100% இயக்கக் காரணி |
| இயந்திர சேவை ஆயுள் | 3x 107 சுழற்சிகள் |
| காப்பு பண்புகள் |
| அதிக மின்னழுத்த வகை | மூன்றாம் |
| மாசுபாட்டின் அளவு | 3 |
உள்ளீட்டுத் தரவு
| சுருள் பக்கம் |
| பெயரளவு உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் UN | 24 V DC |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 15.6 V DC ... 57.6 V DC |
| இயக்கம் மற்றும் செயல்பாடு | மோனோஸ்டேபிள் |
| இயக்க (முனைவு) | துருவப்படுத்தப்படாத |
| ஐ.நா.வில் தற்போதைய பொதுவான உள்ளீடு | 17 mA |
| வழக்கமான பதில் நேரம் | 7 மில்லி விநாடிகள் |
| வழக்கமான வெளியீட்டு நேரம் | 3 மில்லி விநாடிகள் |
| சுருள் எதிர்ப்பு | 1440 Ω ±10 % (20 °C இல்) |
வெளியீட்டுத் தரவு
| மாறுதல் |
| தொடர்பு மாறுதல் வகை | 1 மாற்ற தொடர்பு |
| சுவிட்ச் தொடர்பின் வகை | ஒற்றைத் தொடர்பு |
| தொடர்பு பொருள் | அக்னி |
| அதிகபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 250 V AC/DC |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னழுத்தம் | 12 V (10 mA இல்) |
| தொடர்ச்சியான மின்னோட்டத்தைக் கட்டுப்படுத்துதல் | 16 அ |
| அதிகபட்ச பாய்வு மின்னோட்டம் | 50 A (20 மி.செ) |
| குறைந்தபட்ச மாறுதல் மின்னோட்டம் | 10 mA (12 V-இல்) |
| குறுக்கீட்டு மதிப்பீடு (ஓமிக் சுமை) அதிகபட்சம். | 384 வாட் (24 வோல்ட் டிசி-இல்) |
| 58 வாட் (48 வோல்ட் டிசி-இல்) |
| 48 வாட் (60 வோல்ட் டிசி-இல்) |
| 50 வாட் (110 V DC இல்) |
| 80 வாட் (220 V DC இல்) |
| 4000 VA (250˽V˽AC-க்கு) |
| மாற்றுத் திறன் | 2 A (24 V, DC13 இல்) |
| 0.2 A (110 V, DC13 இல்) |
| 0.2 A (250 V, DC13 இல்) |
| 6 A (24 V, AC15 இல்) |
| 6 A (120 V, AC15 இல்) |
| 6 A (250 V, AC15 இல்) |
| UL 508 இன் படி மோட்டார் சுமை | 1/2 ஹெச்பி, 120 வோல்ட் ஏசி (தொடர்பு இல்லை) |
| 1 ஹெச்பி, 240 வோல்ட் ஏசி (தொடர்பு இல்லை) |
| 1/3 குதிரைத்திறன், 120 வோல்ட் ஏசி (நேரடி அல்லாத இணைப்பு) |
| 3/4 HP, 240 V AC (N/C தொடர்பு) |
| 1/4 ஹெச்பி, 200 ... 250 வோல்ட் ஏசி |
முந்தையது: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் 2961215 REL-MR- 24DC/21-21AU - ஒற்றை ரிலே அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் 2966171 பிஎல்சி-ஆர்எஸ்சி- 24டிசி/21 - ரிலே மாட்யூல்