தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 0421029 |
| பொதி அலகு | 50 சதவீதம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 50 சதவீதம் |
| தயாரிப்பு விசை | BE7331 |
| ஜிடிஐஎன் | 4017918001926 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 5.462 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 5.4 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85369010 |
| பிறந்த நாடு | IN |
தொழில்நுட்ப தேதி
| தயாரிப்பு வகை | நிறுவல் முனையத் தொகுதி |
| இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை | 1 |
| வரிசைகளின் எண்ணிக்கை | 1 |
| அதிகபட்ச சுமை மின்னோட்டம் | 41 அ |
| பெயரளவு நிலைக்கான அதிகபட்ச ஆற்றல் சிதறல் | 1.02 வாட் |
| பெயரளவு மின்னோட்டம் IN | 32 ஏ |
| நடுநிலை பஸ்பாரின் மின்னோட்டத் தாங்கும் திறன் | 140 ஏ |
| பெயரளவு குறுக்குவெட்டு | 4 மிமீ² |
| அதிகபட்ச சுமை மின்னோட்டம் | 41 அ |
| நிலை 1, 1-க்கு மேலே, 1-க்கு கீழே |
| இணைப்பு முறை | திருகு இணைப்பு |
| திருகு நூல் | M4 |
| இறுக்கும் முறுக்கு | 1.5 ... 1.8 Nm |
| உரித்தல் நீளம் | 16 மிமீ |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டுப் பகுதி விறைப்பானது | 0.5 மிமீ² ... 6 மிமீ² |
| குறுக்குவெட்டு AWG | 20 ... 10 (ஐஇசி-க்கு ஏற்ப மாற்றப்பட்டது) |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு நெகிழ்வானது | 0.5 மிமீ² ... 4 மிமீ² |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு, நெகிழ்வான [AWG] | 20 ... 12 (ஐஇசி-க்கு ஏற்ப மாற்றப்பட்டது) |
| கடத்தியின் குறுக்குவெட்டு நெகிழ்வானது (பிளாஸ்டிக் உறை இல்லாத ஃபெர்ரூல்) | 0.5 மிமீ² ... 6 மிமீ² |
| நெகிழ்வான கடத்தி குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம் (பிளாஸ்டிக் உறையுடன் கூடிய ஃபெர்ரூல்) | 0.5 மிமீ² ... 6 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பைக் கொண்ட 2 கடத்திகள், திடமானவை | 0.5 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பைக் கொண்ட 2 கடத்திகள், நெகிழ்வான | 0.5 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பளவு கொண்ட, நெகிழ்வான, பிளாஸ்டிக் உறை இல்லாத ஃபெர்ரூலுடன் கூடிய 2 கடத்திகள் | 0.5 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² |
| ஒரே குறுக்குவெட்டுப் பரப்பைக் கொண்ட 2 கடத்திகள், நெகிழ்வானவை, பிளாஸ்டிக் உறையுடன் கூடிய இரட்டை ஃபெர்ரூலைக் கொண்டவை. | 0.5 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² |
| பெயரளவு மின்னோட்டம் | 41 அ |
| அதிகபட்ச சுமை மின்னோட்டம் | 41 A (6 மிமீ² கடத்தி குறுக்குவெட்டுப் பகுதியுடன்) |
| பெயரளவு மின்னழுத்தம் | 300 V |
| பெயரளவு குறுக்குவெட்டு | 4 மிமீ² |
| அகலம் | 7 மிமீ |
| உயரம் | 23.4 மிமீ |
| ஆழம் | 24 மிமீ |
| நீளம் | 23.4 மிமீ |
முந்தையது: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் UT 6-T-HV P/P 3070121 டெர்மினல் பிளாக் அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் PT 1,5/S-TWIN 3208155 ஃபீட்-த்ரூ டெர்மினல் பிளாக்