தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 2966676 |
| பொதி அலகு | 10 துண்டுகள் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 1 பிசி |
| விற்பனை விசை | CK6213 |
| தயாரிப்பு விசை | CK6213 |
| பட்டியல் பக்கம் | பக்கம் 376 (சி-5-2019) |
| ஜிடிஐஎன் | 4017918130510 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 38.4 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 35.5 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85364190 |
| பிறந்த நாடு | DE |
தயாரிப்பு விளக்கம்
| பெயரளவு உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் UN | 24 V DC |
| UN-ஐப் பொறுத்து உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 0.8 ... 1.2 |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 19.2 V DC ... 28.8 V DC |
| ஐ.நா. தொடர்பான மாறுதல் வரம்பு "0" சமிக்ஞை | ≤ 0.4 |
| UN-ஐப் பொறுத்தவரை மாறுதல் வரம்பு "1" சமிக்ஞை | ≥ 0.8 |
| ஐ.நா.வில் தற்போதைய பொதுவான உள்ளீடு | 8.5 mA |
| வழக்கமான பதில் நேரம் | 20 மைக்ரோ விநாடிகள் (ஐ.நா.வில்) |
| வழக்கமான அணைப்பு நேரம் | 300 மைக்ரோ விநாடிகள் (ஐ.நா.வில்) |
| இயக்க மின்னழுத்தக் காட்சி | மஞ்சள் எல்.ஈ.டி |
| பாதுகாப்பு சுற்று | தலைகீழ் துருவமுனைப்புப் பாதுகாப்பு; துருவமுனைப்புப் பாதுகாப்பு டையோடு |
| ஃப்ரீவீலிங் டையோடு; ஃப்ரீவீலிங் டையோடு |
| பரிமாற்ற அதிர்வெண் | 300 ஹெர்ட்ஸ் |
வெளியீட்டுத் தரவு
| தொடர்பு மாறுதல் வகை | 1 தொடர்பு இல்லை |
| டிஜிட்டல் வெளியீட்டின் வடிவமைப்பு | மின்னணு |
| தொடர்பு இணைப்பு வகை | மின்சார தொடர்பு |
| வெளியீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 3 V DC ... 33 V DC |
| தொடர்ச்சியான மின்னோட்டத்தைக் கட்டுப்படுத்துதல் | 3 அ (தரக்குறைப்பு வளைவைப் பார்க்கவும்) |
| அதிகபட்ச பாய்வு மின்னோட்டம் | 15 அ (10 மி.செ) |
| அதிகபட்ச வரம்பு தொடர் மின்னோட்டத்தில் மின்னழுத்த வீழ்ச்சி | ≤ 200 mV |
| வெளியீட்டுச் சுற்று | 2-கடத்தி, மிதக்கும் |
| பாதுகாப்பு சுற்று | தலைகீழ் துருவமுனைப்புப் பாதுகாப்பு; துருவமுனைப்புப் பாதுகாப்பு டையோடு |
| மின்னழுத்த எழுச்சி பாதுகாப்பு |
இணைப்புத் தரவு
| இணைப்பு முறை | திருகு இணைப்பு |
| உரித்தல் நீளம் | 8 மிமீ |
| திருகு நூல் | M3 |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டுப் பகுதி விறைப்பானது | 0.14 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு நெகிழ்வானது | 0.14 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² |
| 0.2 மிமீ² ... 2.5 மிமீ² (ஒற்றை ஃபெர்ரூல்) |
| 2x 0.5 மிமீ² ... 1.5 மிமீ² (இரட்டை ஃபெர்ரூல்) |
| கடத்தி குறுக்குவெட்டு AWG | 26 ... 14 |
| இறுக்கும் முறுக்கு | 0.6 Nm ... 0.8 Nm |
முந்தையது: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் 2966210 பிஎல்சி-ஆர்எஸ்சி- 24டிசி/ 1/ஏசிடி - ரிலே மாட்யூல் அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் 2967060 பிஎல்சி-ஆர்எஸ்சி- 24டிசி/21-21 - ரிலே மாட்யூல்