தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 3031225 |
| பொதி அலகு | 50 சதவீதம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 50 சதவீதம் |
| தயாரிப்பு விசை | BE2111 |
| ஜிடிஐஎன் | 4017918186739 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 6.198 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 5.6 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85369010 |
| பிறந்த நாடு | DE |
தொழில்நுட்ப தேதி
| வெப்பநிலை சுழற்சிகள் | 192 |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி |
| ஊசிச் சுடர் சோதனை |
| வெளிப்பாட்டின் நேரம் | 30 வி |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி |
| அலைவு/அகலப்பட்டை இரைச்சல் |
| விவரக்குறிப்பு | DIN EN 50155 (VDE 0115-200):2018-05 |
| நிறமாலை | நீண்ட ஆயுள் சோதனை வகை 2, போகி-மவுண்டட் |
| அதிர்வெண் | f1= 5 ஹெர்ட்ஸ் முதல் f வரை2= 250 ஹெர்ட்ஸ் |
| ASD நிலை | 6.12 (மீ/வி²)²/ஹெர்ட்ஸ் |
| முடுக்கம் | 3.12 கிராம் |
| ஒவ்வொரு அச்சுக்குமான சோதனை கால அளவு | 5 மணி நேரம் |
| சோதனை வழிமுறைகள் | X, Y மற்றும் Z அச்சுகள் |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி |
| அதிர்ச்சிகள் |
| விவரக்குறிப்பு | DIN EN 50155 (VDE 0115-200):2008-03 |
| துடிப்பு வடிவம் | அரை-சைன் |
| முடுக்கம் | 5g |
| அதிர்ச்சி கால அளவு | 30 மில்லி விநாடிகள் |
| ஒவ்வொரு திசைக்குமான அதிர்ச்சிகளின் எண்ணிக்கை | 3 |
| சோதனை வழிமுறைகள் | X, Y மற்றும் Z அச்சுகள் (நேர்மறை மற்றும் எதிர்மறை) |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி |
| சுற்றுப்புற நிலைமைகள் |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (செயல்பாட்டு) | -60 °C ... 110 °C (சுய-வெப்பமாக்கல் உட்பட இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு; அதிகபட்ச குறுகிய கால இயக்க வெப்பநிலைக்கு, RTI Elec. ஐப் பார்க்கவும்) |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (சேமிப்பு/போக்குவரத்து) | -25 °C ... 60 °C (குறுகிய காலத்திற்கு, 24 மணி நேரத்திற்கு மிகாமல், -60 °C முதல் +70 °C வரை) |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (அசெம்பிளி) | -5 °C ... 70 °C |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (செயல்படுத்தல்) | -5 °C ... 70 °C |
| அனுமதிக்கப்பட்ட ஈரப்பதம் (செயல்பாட்டு) | 20 % ... 90 % |
| அனுமதிக்கப்பட்ட ஈரப்பதம் (சேமிப்பு/போக்குவரத்து) | 30 % ... 70 % |
| தரநிலையின்படி இணைப்பு | IEC 60947-7-1 |
| பொருத்தும் வகை | என்எஸ் 35/7,5 |
| என்எஸ் 35/15 |
| அகலம் | 5.2 மிமீ |
| இறுதி மூடி அகலம் | 2.2 மிமீ |
| உயரம் | 48.5 மிமீ |
| NS 35/7,5 இல் ஆழம் | 36.5 மிமீ |
| NS 35/15 இல் ஆழம் | 44 மிமீ |
முந்தையது: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் ST 1,5-குவாட்ரோ 3031186 ஊடுசெலுத்து முனையத் தொகுதி அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் ST 2,5-குவாட்ரோ BU 3031319 ஊடுசெலுத்து முனையத் தொகுதி