தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 3004524 |
| பொதி அலகு | 50 சதவீதம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 50 சதவீதம் |
| தயாரிப்பு விசை | BE1211 |
| ஜிடிஐஎன் | 4017918090821 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 13.49 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 13.014 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85369010 |
| பிறந்த நாடு | CN |
| பொருள் எண் | 3004524 |
தொழில்நுட்ப தேதி
| தயாரிப்பு வகை | ஊடுசெலுத்து முனையத் தொகுதி |
| தயாரிப்பு குடும்பம் | UK |
| இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை | 2 |
| வரிசைகளின் எண்ணிக்கை | 1 |
| சாத்தியக்கூறுகள் | 1 |
| காப்பு பண்புகள் |
| அதிக மின்னழுத்த வகை | மூன்றாம் |
| மாசுபாட்டின் அளவு | 3 |
| மதிப்பிடப்பட்ட எழுச்சி மின்னழுத்தம் | 8 kV |
| பெயரளவு நிலைக்கான அதிகபட்ச ஆற்றல் சிதறல் | 1.31 W |
| அகலம் | 8.2 மிமீ |
| இறுதி மூடி அகலம் | 1.8 மிமீ |
| உயரம் | 42.5 மிமீ |
| என்எஸ் 32 இல் ஆழம் | 52 மிமீ |
| NS 35/7,5 இல் ஆழம் | 47 மிமீ |
| NS 35/15 இல் ஆழம் | 54.5 மிமீ |
| மின்னழுத்த எழுச்சி சோதனை |
| சோதனை மின்னழுத்த அமைவுப்புள்ளி | 9.8 kV |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி |
| வெப்பநிலை உயர்வு சோதனை |
| தேவைப்படும் வெப்பநிலை உயர்வு சோதனை | வெப்பநிலை அதிகரிப்பு ≤ 45 K |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி |
| குறுகிய நேர தாங்கும் மின்னோட்டம் 6 மிமீ² | 0.72 kA |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி |
| சக்தி-அதிர்வெண் தாங்கும் மின்னழுத்தம் |
| சோதனை மின்னழுத்த அமைவுப்புள்ளி | 2 kV |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி |
| சுற்றுப்புற நிலைமைகள் |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (செயல்பாட்டு) | -60 °C ... 110 °C (சுய-வெப்பமாக்கல் உட்பட இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு; அதிகபட்ச குறுகிய கால இயக்க வெப்பநிலைக்கு, RTI Elec. ஐப் பார்க்கவும்) |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (சேமிப்பு/போக்குவரத்து) | -25 °C ... 60 °C (குறுகிய காலத்திற்கு, 24 மணி நேரத்திற்கு மிகாமல், -60 °C முதல் +70 °C வரை) |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (அசெம்பிளி) | -5 °C ... 70 °C |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (செயல்படுத்தல்) | -5 °C ... 70 °C |
| அனுமதிக்கப்பட்ட ஈரப்பதம் (செயல்பாட்டு) | 20 % ... 90 % |
| அனுமதிக்கப்பட்ட ஈரப்பதம் (சேமிப்பு/போக்குவரத்து) | 30 % ... 70 % |
தொடர்புடைய மாதிரிகள்
3001501 யுகே3N
3004362யுகே 5 என்
3004524யுகே 6 என்
3005073யுகே 10 என்
3006043யுகே 16 என்
3074130 யுகே35N
30033472.5N
முந்தையது: ஃபீனிக்ஸ் தொடர்பு 3004362 UK 5 N - ஊடுசெலுத்து முனையத் தொகுதி அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் 3005073 UK 10 N - ஊடுசெலுத்து முனையத் தொகுதி