தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| ஆர்டர் எண் | 3000776 |
| பேக்கேஜிங் அலகு | 50 சதவீதம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 50 சதவீதம் |
| விற்பனை விசை குறியீடு | BEK211 |
| தயாரிப்பு முக்கிய குறியீடு | BEK211 |
| ஜிடிஐஎன் | 4046356727532 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கேஜிங் உட்பட) | 53.7 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கேஜிங் தவிர்த்து) | 53.7 கிராம் |
| பிறந்த நாடு | CN |
தொழில்நுட்ப தேதி
| நேரிடுதல் காலம் | 30 வி |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்றார் |
| சுற்றுச்சூழல் நிலைமைகள் |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (இயக்கத்தில்) | -60 °C ... 110 °C (சுய-வெப்பமாக்கல் உட்பட இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு; அதிகபட்ச குறுகிய கால இயக்க வெப்பநிலைக்கு, மின் பண்புகளின் சார்பு வெப்பநிலை குறியீட்டைப் பார்க்கவும்) |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (சேமிப்பு/போக்குவரத்து) | -25 °C ... 60 °C (குறுகிய காலத்திற்கு (24 மணிநேரம் வரை), -60 °C முதல் +70 °C வரை) |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (அசெம்பிளி) | -5 °C ... 70 °C |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை (செயல்படுத்துதல்) | -5 °C ... 70 °C |
| அனுமதிக்கப்பட்ட ஈரப்பதம் (செயல்பாட்டு) | 20% ... 90% |
| அனுமதிக்கப்பட்ட ஈரப்பதம் (சேமிப்பு/போக்குவரத்து) | 30% ... 70% |
| சோதனை மின்னழுத்த அமைவு மதிப்பு | 9.8 kV |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்றார் |
| வெப்பநிலை சோதனை |
| வெப்பநிலை உயர்வு தேவை சோதனை | வெப்பநிலை உயர்வு ≤ 45 K |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்றார் |
| குறுகிய நேரத் தாங்கும் மின்னோட்டம் 35 மிமீ² | 4.2 kA |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்றார் |
| சக்தி அதிர்வெண் தாங்கும் மின்னழுத்தம் |
| சோதனை மின்னழுத்த அமைவு மதிப்பு | 2.2 kV |
| முடிவு | தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்றார் |
| அகலம் | 16 மிமீ |
| உயர் | 53.5 மிமீ |
| NS 35/7,5 ஆழம் | 62.1 மிமீ |
| NS 35/15 ஆழம் | 69.6 மிமீ |
முந்தையது: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் TB 6-RTK 5775287 டெர்மினல் பிளாக் அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் யுகே 5 என் ஆர்.டி 3026696 டெர்மினல் பிளாக்