தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
வணிக தேதி
| பொருள் எண் | 3208197 |
| பொதி அலகு | 50 சதவீதம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு | 50 சதவீதம் |
| தயாரிப்பு விசை | BE2213 |
| ஜிடிஐஎன் | 4046356564328 |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் உட்பட) | 5.146 கிராம் |
| ஒரு பொருளின் எடை (பேக்கிங் தவிர்த்து) | 4.828 கிராம் |
| சுங்க வரி எண் | 85369010 |
| பிறந்த நாடு | DE |
தொழில்நுட்ப தேதி
| தயாரிப்பு வகை | பல கடத்தி முனையத் தொகுதி |
| தயாரிப்பு குடும்பம் | PT |
| பயன்பாட்டு பகுதி | ரயில்வே தொழில் |
| இயந்திர உருவாக்கம் |
| தாவரப் பொறியியல் |
| இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை | 4 |
| வரிசைகளின் எண்ணிக்கை | 1 |
| சாத்தியக்கூறுகள் | 1 |
| காப்பு பண்புகள் |
| அதிக மின்னழுத்த வகை | மூன்றாம் |
| மாசுபாட்டின் அளவு | 3 |
| அடையாளம் | X II 2 GD Ex eb IIC Gb |
| இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு (1) | -60 °C ... 85 °C |
| இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு (2) | -40 °C ... 110 °C |
| முன்னாள் சான்றளிக்கப்பட்ட பாகங்கள் | 3208375 டி-பிடி 1,5/எஸ்-குவாட்ரோ |
| 3030815 ATP-ST குவாட்ரோ |
| 1204504 SZF 0-0,4X2,5 |
| 3022276 கிளிப்ஃபிக்ஸ் 35-5 |
| 3022218 கிளிப்ஃபிக்ஸ் 35 |
| பாலங்களின் பட்டியல் | செருகு பாலம் / FBS 2-3,5 / 3213014 |
| செருகு பாலம் / FBS 3-3,5 / 3213027 |
| செருகு பாலம் / FBS 4-3,5 / 3213030 |
| செருகு பாலம் / FBS 5-3,5 / 3213043 |
| செருகு பாலம் / FBS 10-3,5 / 3213056 |
| செருகு பாலம் / FBS 20-3,5 / 3213069 |
| பாலத் தரவு | 14.5 A (1.5 மிமீ²) |
| வெளிப்புற வெப்பநிலை அதிகரிப்பு | 40 K (15 A / 1.5 மிமீ²) |
| பாலம் கொண்டு இணைப்பதற்கு | 352 V |
| அருகருகே இல்லாத முனையத் தொகுதிகளுக்கு இடையில் இணைப்பு ஏற்படுத்தும்போது | 220 V |
| - PE டெர்மினல் பிளாக் வழியாக அருகருகே இல்லாத டெர்மினல் பிளாக்குகளுக்கு இடையில் பாலம் அமைக்கும் போது | 220 V |
| - நீளத்திற்கு வெட்டும்போது இணைப்பு | 166 வி |
| - வெட்டப்பட்ட நீளத்தில் மூடியுடன் இணைத்தல் | 275 V |
| - வெட்டு நீளத்தில் பிரிப்புத் தகடு கொண்டு இணைத்தல் | 352 V |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்காப்பு மின்னழுத்தம் | 320 V |
| வெளியீடு | (நிரந்தரமான) |
| அகலம் | 3.5 மிமீ |
| இறுதி மூடி அகலம் | 2.2 மிமீ |
| உயரம் | 63.2 மிமீ |
| ஆழம் | 30.5 மிமீ |
| NS 35/7,5 இல் ஆழம் | 32 மிமீ |
| NS 35/15 இல் ஆழம் | 39.5 மிமீ |
முந்தையது: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் PT 1,5/S 3208100 ஊடுசெலுத்து முனையத் தொகுதி அடுத்து: ஃபீனிக்ஸ் காண்டாக்ட் PT 2,5 BU 3209523 ஊடுசெலுத்து முனையத் தொகுதி