பொதுவான தகவல்கள்
| தயாரிப்பு வகைக் குறியீடு விற்பனையாளர் அடையாளம் (VendorID) | IM 153-1 DP ST801Dh |
| வழங்கல் மின்னழுத்தம் |
| மதிப்பிடப்பட்ட மதிப்பு (DC) அனுமதிக்கப்பட்ட வரம்பு, கீழ் வரம்பு (DC) அனுமதிக்கப்பட்ட வரம்பு, மேல் வரம்பு (DC) மின் விநியோகக் கோடுகளுக்கான வெளிப்புறப் பாதுகாப்பு (பரிந்துரை) | 24 V20.4 V28.8 Vஅவசியமில்லை |
| மெயின்ஸ் இடையகப்படுத்தல் |
| • மெயின்ஸ்/மின்னழுத்த செயலிழப்பு சேமிக்கப்பட்ட ஆற்றல் நேரம் | 5 மில்லி விநாடிகள் |
| உள்ளீட்டு மின்னோட்டம் |
| தற்போதைய நுகர்வு, அதிகபட்சம். | 350 mA; 24 V DC இல் |
| உள்ளீட்டு மின்னோட்டம், வகை. | 2.5 A |
| I2t | 0.1 ஏ2-கள் |
வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் / ஹெடர்
| மதிப்பிடப்பட்ட மதிப்பு (DC) | 5 வி |
| வெளியீட்டு மின்னோட்டம் |
| பேக்பிளேன் பஸ்ஸிற்கு (5 V DC), அதிகபட்சம். | 1 அ |
| சக்தி இழப்பு |
| மின் இழப்பு, வழக்கமானது. | 3 W |
| முகவரிப் பகுதி |
| முகவரி தொகுதி |
| • உள்ளீடுகள் | 128 பைட் |
| • வெளியீடுகள் | 128 பைட் |
| வன்பொருள் உள்ளமைவு |
| ஒவ்வொரு DP ஸ்லேவ் இடைமுகத்திற்கும் உள்ள தொகுதிகளின் எண்ணிக்கை, அதிகபட்சம். | 8 |
| இடைமுகங்கள் |
| பரிமாற்ற நடைமுறை | ஆர்எஸ் 485 |
| பரிமாற்ற விகிதம், அதிகபட்சம். | 12 மெகாபிட்/வி |
| 1. இடைமுகம் |
| பரிமாற்ற விகிதத்தை தானாகக் கண்டறிதல் | ஆம் |
| இடைமுக வகைகள் |
| • இடைமுகத்தின் வெளியீட்டு மின்னோட்டம், அதிகபட்சம். | 90 mA |
| • இணைப்பின் வடிவமைப்பு | 9-பின் சப் D சாக்கெட் |
| புரோஃபிபஸ் டிபி ஸ்லேவ் |
| • GSD கோப்பு | (DPV1-க்கு) SIEM801D.GSD; SI01801D.GSG |
| • தானியங்கி பாட் விகிதத் தேடல் | ஆம் |