தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
தயாரிப்பு தேதி:
| தயாரிப்பு |
| பொருள் எண் (சந்தை எண்) | 6SL32101PE238UL0 | 6SL32101PE238UL0 |
| தயாரிப்பு விளக்கம் | சினாமிக்ஸ் G120 பவர் மாட்யூல் PM240-2, ஃபில்டர் இல்லாதது, உள்ளமைக்கப்பட்ட பிரேக்கிங் சாப்பருடன், 3AC380-480V +10/-20% 47-63Hz வெளியீடு. உயர் ஓவர்லோட்: 200% 3S, 150% 57S, 100% 240S-க்கு 15kW. சுற்றுப்புற வெப்பநிலை -20 முதல் +50 டிகிரி C (HO). குறைந்த ஓவர்லோட்: 150% 3S, 110% 57S, 100% 240S-க்கு 18.5kW. சுற்றுப்புற வெப்பநிலை -20 முதல் +40 டிகிரி C (LO). 472 X 200 X 237 (உயரம் X அகலம் X ஆழம்), FSD பாதுகாப்பு IP20. கண்ட்ரோல் யூனிட் மற்றும் பேனல் இல்லாமல். CU ஃபர்ம்வேர் பதிப்பிற்கு அங்கீகரிக்கப்பட்டது. வி4.7 எச்எஃப்8 |
| தயாரிப்பு குடும்பம் | ஆர்டர் செய்யும் தரவு கண்ணோட்டம் |
| தயாரிப்பு வாழ்க்கைச் சுழற்சி (PLM) | PM300:செயலில் உள்ள தயாரிப்பு |
| விநியோகத் தகவல் |
| ஏற்றுமதி கட்டுப்பாட்டு விதிமுறைகள் | AL : N / ECCN : 9N9999 |
| தொழிற்சாலையிலிருந்து நிலையான விநியோக நேரம் | 50 நாட்கள் |
| நிகர எடை (பவுண்டு) | 36.597 பவுண்டுகள் |
| பேக்கேஜிங் பரிமாணம் | 14.016 x 19.488 x 11.811 |
| பொதி அளவு அலகு | அங்குலம் |
| அளவு அலகு | 1 துண்டு |
| பேக்கேஜிங் அளவு | 1 |
| கூடுதல் தயாரிப்புத் தகவல் |
| EAN | 4042948668061 |
| யுபிசி | 804766090813 |
| பண்டக் குறியீடு | 85044086 |
| LKZ_FDB/ பட்டியல் ஐடி | டி11.1எஸ்டி |
| தயாரிப்பு குழு | 9775 |
| குழு குறியீடு | ஆர்220 |
| பிறந்த நாடு | ஜெர்மனி |
மதிப்பிடப்பட்ட தரவு
| உள்ளீடு |
| கட்டங்களின் எண்ணிக்கை | 3 ஏசி |
| வரி மின்னழுத்தம் | 380 ... 480 V ±10 % |
| வரி அதிர்வெண் | 47 ... 63 ஹெர்ட்ஸ் |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (LO) | 36.00 A |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (HO) | 33.00 A |
வெளியீடு
| கட்டங்களின் எண்ணிக்கை | 3 ஏசி |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் | 400V IEC | 480V NEC 1) |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி (LO) | 18.50 கிலோவாட் | 25.00 குதிரைத்திறன் |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி (HO) | 15.00 கிலோவாட் | 20.00 குதிரைத்திறன் |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (LO) | 38.00 A | |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் (HO) | 32.00 A | |
| அதிகபட்ச வெளியீட்டு மின்னோட்டம் | 64.00 A | |
| துடிப்பு அதிர்வெண் | 4 கிலோஹெர்ட்ஸ் | |
| திசையன் கட்டுப்பாட்டிற்கான வெளியீட்டு அதிர்வெண் | 0 ... 200 ஹெர்ட்ஸ் | |
| V/f கட்டுப்பாட்டிற்கான வெளியீட்டு அதிர்வெண் | 0 ... 550 ஹெர்ட்ஸ் | |
முந்தையது: சீமென்ஸ் 6ES71556AA010BN0 சிமேட்டிக் ET 200SP IM 155-6PN ST மாட்யூல் PLC அடுத்து: சீமென்ஸ் 6GK50050BA001AB2 ஸ்கேலன்ஸ் XB005 நிர்வகிக்கப்படாத தொழில்துறை ஈதர்நெட் ஸ்விட்ச்