பொதுவான ஆர்டர் தரவு
| பதிப்பு | சிறிய உருகி, விரைவாகச் செயல்படும், 0.5 A, G-Si. 5 x 20 |
| ஆணை எண். | 0430600000 |
| வகை | ஜி 20/0.50ஏ/எஃப் |
| ஜிடிஐஎன் (ஈஏஎன்) | 4008190046835 |
| அளவு | 10 பொருட்கள் |
பரிமாணங்கள் மற்றும் எடைகள்
| 20 மிமீ |
| உயரம் (அங்குலம்) | 0.787 அங்குலம் |
| அகலம் | 5 மிமீ |
| அகலம் (அங்குலத்தில்) | 0.197 அங்குலம் |
| நிகர எடை | 0.9 கிராம் |
வெப்பநிலை
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -5 °C…40 °சி |
சுற்றுச்சூழல் தயாரிப்பு இணக்கம்
| RoHS இணக்க நிலை | விலக்கு இல்லாமல் இணக்கமானது |
| ரீச் எஸ்விஎச்சி | 0.1 wt%-க்கு மேல் SVHC இல்லை |
பொருள் தரவு
அமைப்பு விவரக்குறிப்புகள்
| பதிப்பு | ஃபியூஸ் துணைக்கருவிகள் |
ஃபியூஸ் கார்ட்ரிட்ஜ்கள்
| கார்ட்ரிட்ஜ் ஃபியூஸ் | ஜி-எஸ்ஐ. 5 x 20 |
| பண்புகள் | விரைவாக செயல்படும் |
| நிறம் | வெளிர் சாம்பல் |
| தற்போதைய | 0.5 A |
| உருகுதல் ஒருங்கிணைப்பு | 0.23 ஏ²s |
| ஒளியியல் செயல்பாட்டுக் காட்சி | இல்லை |
| திறன் வெளியீடு (@ 1.5 அங்குலம்) | 1 W |
| மதிப்பிடப்பட்ட உடைப்புத் திறன் | 1.5 kA |
| பதிப்பு | ஃபியூஸ் துணைக்கருவிகள் |
| மின்னழுத்த வீழ்ச்சி | 600 mV |
மதிப்பீட்டுத் தரவு
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் | 250 V |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் | 0.5 A |