பொதுவான ஆர்டர் தரவு
| பதிப்பு | செயலற்ற தனிப்பான், உள்ளீடு : 4-20 mA, வெளியீடு : 2 x 4-20 mA, (சுற்றுவழி ஆற்றல்), சமிக்ஞை விநியோகிப்பான், வெளியீட்டு மின்னோட்டம் சுற்றுவழி ஆற்றல் பெற்றது |
| ஆணை எண். | 7760054122 |
| வகை | ACT20P-CI-2CO-OLP-S |
| ஜிடிஐஎன் (ஈஏஎன்) | 6944169656620 |
| அளவு | 1 பொருள்கள் |
பரிமாணங்கள் மற்றும் எடைகள்
| ஆழம் | 114 மிமீ |
| ஆழம் (அங்குலத்தில்) | 4.488 அங்குலம் |
| 117.2 மிமீ |
| உயரம் (அங்குலம்) | 4.614 அங்குலம் |
| அகலம் | 12.5 மிமீ |
| அகலம் (அங்குலத்தில்) | 0.492 அங்குலம் |
| நிகர எடை | 105 கிராம் |
வெப்பநிலை
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 °C...85 °C |
| இயக்க வெப்பநிலை | -20 °C...60 °C |
| இயக்க வெப்பநிலையில் ஈரப்பதம் | 0...95 % (நீராவி சுருக்கம் இல்லை) |
| ஈரப்பதம் | 5...95 %, ஈரப்பதம் இல்லை |
தோல்வியின் நிகழ்தகவு
| IEC 61508-க்கு இணக்கமான SIL | ஏதுமில்லை |
சுற்றுச்சூழல் தயாரிப்பு இணக்கம்
| RoHS இணக்க நிலை | விலக்குக்கு இணக்கமானது |
| RoHS விலக்கு (பொருந்தினால்/தெரிந்தால்) | 7a, 7cI |
| ரீச் எஸ்விஎச்சி | லீட் 7439-92-1 |
| SCIP | 2f6dd957-421a-46db-a0c2-cf1609156924 |
பொதுத் தரவு
| துல்லியம் | இறுதி மதிப்பில் <0.1 % |
| உள்ளமைவு | ஏதுமில்லை |
| கால்வனிக் தனிமைப்படுத்தல் | 3-வழி ஐசோலேட்டர் |
| பெயரளவு மின் நுகர்வு | 2 VA |
| செயல்பாட்டு உயரம் | ≤ 2000 மீ |
| பாதுகாப்பு நிலை | ஐபி20 |
| ரயில் | டிஎஸ் 35 |
| படிநிலை பதில் நேரம் | ≤ 2 மில்லி விநாடிகள் |
| வெப்பநிலை குணகம் | ≤ 100 ppm/K |
| HART® இன் படி சமிக்ஞை அனுப்புதலின் வகை | மாறாத |
| மின்னழுத்த வழங்கல் | வெளியீட்டு மின்னோட்ட வளையம் வழியாக குறைந்தபட்சம் 12 V DC / அதிகபட்சம் 30 V DC |