பொதுவான ஆர்டர் தரவு
| பதிப்பு | ஃபியூஸ் முனையம், திருகு இணைப்பு, அடர் பழுப்பு, 6 மிமீ², 6.3 ஆம்பியர், 250 வோல்ட், இணைப்புகளின் எண்ணிக்கை: 2, நிலைகளின் எண்ணிக்கை: 1, TS 35 |
| ஆணை எண். | 1012400000 |
| வகை | WSI 6/LD 250AC |
| ஜிடிஐஎன் (ஈஏஎன்) | 4008190139834 |
| அளவு | 10 பொருட்கள் |
பரிமாணங்கள் மற்றும் எடைகள்
| ஆழம் | 71.5 மிமீ |
| ஆழம் (அங்குலத்தில்) | 2.815 அங்குலம் |
| DIN ரெயில் உட்பட ஆழம் | 72 மிமீ |
| உயரம் | 60 மிமீ |
| உயரம் (அங்குலம்) | 2.362 அங்குலம் |
| அகலம் | 7.9 மிமீ |
| அகலம் (அங்குலத்தில்) | 0.311 அங்குலம் |
| நிகர எடை | 19.47 கிராம் |
வெப்பநிலை
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -25 °C...55 °C |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -5 °C…40 °C |
| தொடர்ச்சியான இயக்க வெப்பநிலை, குறைந்தபட்சம். | -50 °C |
| தொடர்ச்சியான இயக்க வெப்பநிலை, அதிகபட்சம். | 120 °C |
சுற்றுச்சூழல் தயாரிப்பு இணக்கம்
| RoHS இணக்க நிலை | விலக்குக்கு இணக்கமானது |
| RoHS விலக்கு (பொருந்தினால்/தெரிந்தால்) | 7சிஐ |
| ரீச் எஸ்விஎச்சி | 0.1 wt%-க்கு மேல் SVHC இல்லை |
பொருள் தரவு
| பொருள் | வெமிட் |
| நிறம் | அடர் பழுப்பு |
| UL 94 தீப்பற்றக்கூடிய தன்மை மதிப்பீடு | வி-0 |
ஃபியூஸ் டெர்மினல்கள்
| கார்ட்ரிட்ஜ் ஃபியூஸ் | ஜி-எஸ்ஐ. 5 x 20 |
| காட்சி | சிவப்பு எல்.ஈ.டி |
| ஃபியூஸ் ஹோல்டர் (கார்ட்ரிட்ஜ் ஹோல்டர்) | சுழலும் |
| இயக்க மின்னழுத்தம், அதிகபட்சம். | 250 V |
| காட்டிக்கான மின்னழுத்த வகை | ஏசி/டிசி |
பொது
| ரயில் | டிஎஸ் 35 |
| தரநிலைகள் | IEC 60947-7-3 |
| கம்பி இணைப்பின் குறுக்குவெட்டு AWG, அதிகபட்சம். | AWG 8 |
| கம்பி இணைப்பின் குறுக்குவெட்டுத் தடிமன் (AWG), குறைந்தபட்சம். | AWG 20 |