பொதுவான ஆர்டர் தரவு
| பதிப்பு | பொருத்தும் விளிம்பு, RJ45 மாட்யூல் விளிம்பு, நேரான, வகை 6A / வகுப்பு EA (ISO/IEC 11801 2010), IP67 |
| ஆணை எண். | 8808440000 |
| வகை | IE-XM-RJ45/IDC-IP67 |
| ஜிடிஐஎன் (ஈஏஎன்) | 4032248506026 |
| அளவு | 1 பொருள்கள் |
பரிமாணங்கள் மற்றும் எடைகள்
வெப்பநிலை
| இயக்க வெப்பநிலை | -40°சி...70°சி |
சுற்றுச்சூழல் தயாரிப்பு இணக்கம்
| RoHS இணக்க நிலை | விலக்கு இல்லாமல் இணக்கமானது |
| ரீச் எஸ்விஎச்சி | 0.1 wt%-க்கு மேல் SVHC இல்லை |
பொதுத் தரவு
| இணைப்பு 1 | ஆர்ஜே45 |
| இணைப்பு 2 | ஐடிசி |
| கட்டுரையின் விளக்கம் | RJ45 மாட்யூல் ஃபிளேன்ஜ், நேராக |
| உள்ளமைவு | பொருத்தும் சட்டத்துடன் கூடிய நிறுவல் விளிம்பு மற்றும் RJ45 மாட்யூல் உடன் IDC இணைப்பு சிறைப்பட்ட மூடி |
| போர் | வண்ணக் குறியீட்டு முள் ஒதுக்கீடு EIA/TIA T568 A. EIA/TIA T568 B |
| நிறம் | வெளிர் சாம்பல் |
| வீட்டுவசதி முக்கிய பொருள் | PA 66 UL 94: V-0 |
| வகை | வகை 6A / வகுப்பு EA (ISO/IEC 11801 2010) |
| தொடர்பு மேற்பரப்பு | நிக்கல் மீது தங்கம் |
| பொருத்தும் வகை | அமைச்சரவை விநியோகப் பெட்டி |
| கவசம் | 360° கவசத் தொடர்பு |
| பாதுகாப்பு நிலை | IP67 |
| செருகும் சுழற்சிகள் | 750 |
மின் பண்புகள்
| மின்காப்பு வலிமை, தொடர்பு / தொடர்பு | ≥1000 V AC/DC |
| மின்காப்பு வலிமை, தொடர்பு / கவசம் | ≥1500 V AC/DC |
பொது தரநிலைகள்
| சான்றிதழ் எண் (DNV) | TAE00003EW |
| இணைப்பான் தரநிலை | IEC 61076-3-106 Var. 6 IEC 60603-7-5 |