பொதுவான ஆர்டர் தரவு
| பதிப்பு | தொலைநிலை உள்ளீடு/வெளியீடு ஃபீல்டுபஸ் கப்ளர், IP20, ஈதர்நெட், ஈதர்நெட்/IP |
| ஆணை எண். | 1550550000 |
| வகை | UR20-FBC-EIP-V2 |
| ஜிடிஐஎன் (ஈஏஎன்) | 4050118356885 |
| அளவு | 1 பொருள்கள் |
பரிமாணங்கள் மற்றும் எடைகள்
| ஆழம் | 76 மிமீ |
| ஆழம் (அங்குலத்தில்) | 2.992 அங்குலம் |
| 120 மிமீ |
| உயரம் (அங்குலம்) | 4.724 அங்குலம் |
| அகலம் | 52 மிமீ |
| அகலம் (அங்குலத்தில்) | 2.047 அங்குலம் |
| பொருத்தும் பரிமாணம் - உயரம் | 120 மிமீ |
| நிகர எடை | 223 கிராம் |
வெப்பநிலை
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 °C ... +85 °C |
சுற்றுச்சூழல் தயாரிப்பு இணக்கம்
| RoHS இணக்க நிலை | விலக்குக்கு இணக்கமானது |
| RoHS விலக்கு (பொருந்தினால்/தெரிந்தால்) | 7a, 7cI |
| ரீச் எஸ்விஎச்சி | லீட் 7439-92-1 6,6'-டை-டெர்ட்-பியூட்டைல்-2,2'-மெத்திலீன்டை-பி-கிரெசோல் 119-47-1 |
| SCIP | 98e19a7e-033b-4e68-93e3-c47b30de875e |
இணைப்புத் தரவு
| இணைப்பு வகை | உள்ளே தள்ளவும் |
| கம்பி இணைப்பின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், மெல்லிய இழையுடையது, அதிகபட்சம். | 1.5 மிமீ² |
| கம்பி இணைப்பின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், மெல்லிய இழையுடையது, குறைந்தபட்சம். | 0.14 மிமீ² |
| கம்பியின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், மெல்லிய இழையுடையது, அதிகபட்சம் (AWG) | AWG 16 |
| கம்பியின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், மெல்லிய இழையுடையது, குறைந்தபட்சம் (AWG) | AWG 26 |
| கம்பியின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், திண்மம், அதிகபட்சம். | 1.5 மிமீ² |
| கம்பியின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், திடப்பொருள், அதிகபட்சம் (AWG) | AWG 16 |
| கம்பியின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், திண்மம், குறைந்தபட்சம். | 0.14 மிமீ² |
| கம்பியின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், திடம், குறைந்தபட்சம் (AWG) | AWG 26 |
பொதுத் தரவு
| காற்றின் ஈரப்பதம் (செயல்பாடு) | DIN EN 61131-2 இன் படி 10% முதல் 95% வரை, ஈரப்பதம் வடியாதது |
| காற்றின் ஈரப்பதம் (சேமிப்பு) | DIN EN 61131-2 இன் படி 10% முதல் 95% வரை, ஈரப்பதம் வடியாதது |
| காற்றின் ஈரப்பதம் (போக்குவரத்து) | DIN EN 61131-2 இன் படி 10% முதல் 95% வரை, ஈரப்பதம் வடியாதது |
| காற்று அழுத்தம் (செயல்பாடு) | DIN EN 61131-2 இன் படி ≥ 795 hPa (உயரம் ≤ 2000 மீ) |
| காற்று அழுத்தம் (சேமிப்பு) | DIN EN 61131-2 இன் படி 1013 hPa (உயரம் 0 மீ) முதல் 700 hPa (உயரம் 3000 மீ) வரை |
| காற்று அழுத்தம் (போக்குவரத்து) | DIN EN 61131-2 இன் படி 1013 hPa (உயரம் 0 மீ) முதல் 700 hPa (உயரம் 3000 மீ) வரை |
| மாசுபாட்டின் தீவிரம் | 2 |
| ரயில் | டிஎஸ் 35 |
| அதிர்ச்சி | 11 மில்லி விநாடிகளில் 15 g, அரை சைனஸ் அலை, IEC 60068-2-27-இன் படி. |
| எழுச்சி மின்னழுத்த வகை | II |
| சோதனை மின்னழுத்தம் | 500 V |
| UL 94 தீப்பற்றக்கூடிய தன்மை மதிப்பீடு | வி-0 |
| அதிர்வு எதிர்ப்பு | 5 ஹெர்ட்ஸ் ≤ f ≤ 8.4 ஹெர்ட்ஸ்: IEC 60068-2-6 இன் படி 3.5-மிமீ வீச்சு 8.4 ஹெர்ட்ஸ் ≤ f ≤ 150 ஹெர்ட்ஸ்: IEC 60068-2-6 இன் படி 1 g முடுக்கம் |