பொதுவான ஆர்டர் தரவு
| பதிப்பு | தொலைநிலை உள்ளீடு/வெளியீடு ஃபீல்ட்பஸ் கப்ளர், IP20, PROFINET RT |
| ஆணை எண். | 2659680000 |
| வகை | UR20-FBC-PN-ECO |
| ஜிடிஐஎன் (ஈஏஎன்) | 4050118674057 |
| அளவு | 1 பொருள்கள் |
பரிமாணங்கள் மற்றும் எடைகள்
| ஆழம் | 76 மிமீ |
| ஆழம் (அங்குலத்தில்) | 2.992 அங்குலம் |
| 120 மிமீ |
| உயரம் (அங்குலம்) | 4.724 அங்குலம் |
| அகலம் | 52 மிமீ |
| அகலம் (அங்குலத்தில்) | 2.047 அங்குலம் |
| நிகர எடை | 247 கிராம் |
வெப்பநிலை
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 °C ... +85 °C |
| இயக்க வெப்பநிலை | 0 °C ... +50 °C |
இணைப்புத் தரவு
| இணைப்பு வகை | உள்ளே தள்ளவும் |
| கம்பி இணைப்பின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், மெல்லிய இழையுடையது, அதிகபட்சம். | 1.5 மிமீ² |
| கம்பி இணைப்பின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், மெல்லிய இழையுடையது, குறைந்தபட்சம். | 0.14 மிமீ² |
| கம்பியின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், மெல்லிய இழையுடையது, அதிகபட்சம் (AWG) | AWG 16 |
| கம்பியின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், மெல்லிய இழையுடையது, குறைந்தபட்சம் (AWG) | AWG 26 |
| கம்பியின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், திண்மம், அதிகபட்சம். | 1.5 மிமீ² |
| கம்பியின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், திடப்பொருள், அதிகபட்சம் (AWG) | AWG 16 |
| கம்பியின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், திண்மம், குறைந்தபட்சம். | 0.14 மிமீ² |
| கம்பியின் குறுக்குவெட்டுத் தோற்றம், திடம், குறைந்தபட்சம் (AWG) | AWG 26 |
மின்சாரம்
| Isys-இலிருந்து தற்போதைய நுகர்வு, வகை. | 80 mA |
| IIN (உள்ளீட்டு மின்னோட்டப் பாதை) க்கான ஊட்ட மின்னோட்டம், அதிகபட்சம். | 10 அ |
| அமைப்புக்கான அதிகபட்ச மின்னோட்டம். | 4 அ |
| வழங்கல் மின்னழுத்த அமைப்பு மற்றும் உள்ளீடுகள் | 24 V DC +20 %/ -15 % |
| மின்னழுத்த வழங்கல் | 24 V DC +20 %/ -15 % சிஸ்டம் பஸ் வழியாக |