பொதுவான ஆர்டர் தரவு
| பதிப்பு | மின்சாரம், சுவிட்ச்-மோட் மின்சாரம் வழங்கும் அலகு, 24 V |
| ஆணை எண். | 3025640000 |
| வகை | புரோ ஈகோ3 480W 24V 20A II |
| ஜிடிஐஎன் (ஈஏஎன்) | 4099986952034 |
| அளவு | 1 பொருள்கள் |
பரிமாணங்கள் மற்றும் எடைகள்
| ஆழம் | 125 மிமீ |
| ஆழம் (அங்குலத்தில்) | 4.921 அங்குலம் |
| உயரம் | 130 மிமீ |
| உயரம் (அங்குலம்) | 5.118 அங்குலம் |
| அகலம் | 60 மிமீ |
| அகலம் (அங்குலத்தில்) | 2.362 அங்குலம் |
| நிகர எடை | 1,165 கிராம் |
வெப்பநிலை
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40°சி...85°சி |
| இயக்க வெப்பநிலை | -25°சி...70°சி |
| தொடக்கம் | ≥-40°சி |
| ஈரப்பதம் | 5…95% ஒப்பு ஈரப்பதம், நீர்த்துளி உருவாக்கம் இல்லை. |
சுற்றுச்சூழல் தயாரிப்பு இணக்கம்
| RoHS இணக்க நிலை | விலக்குக்கு இணக்கமானது |
| RoHS விலக்கு (பொருந்தினால்/தெரிந்தால்) | 6c, 7a, 7cI |
| ரீச் எஸ்விஎச்சி | லீட் 7439-92-1 ஈய மோனாக்சைடு 1317-36-8 |
பொதுத் தரவு
| செயல்திறன் அளவு | வகை: 92.6% @ 400 V AC வகை: 92.2% @ 480 V AC |
| புவி கசிவு மின்னோட்டம், அதிகபட்சம். | 3.5 mA |
| வீட்டுவசதி பதிப்பு | உலோகம், அரிப்பை எதிர்க்கும் |
| ஈரப்பதம் | 5…95 % ஒப்பு ஈரப்பதம், நீர்த்துளி சுருக்கம் இல்லை |
| பொருத்தும் நிலை, நிறுவல் அறிவிப்பு | முனைய தண்டவாளத்தில் TS 35 |
| எம்டிபிஎஃப் | தரநிலையின்படி: எஸ்என் 29500 இயக்க நேரம் (மணிநேரம்), நிமிடம்: 1,000,000 மணிநேரம் சுற்றுப்புற வெப்பநிலை: 25 °C உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம்: 400 V வெளியீட்டுத் திறன்: 480 W பணிச் சுழற்சி: 100 % தரநிலையின்படி: எஸ்என் 29500 இயக்க நேரம் (மணிநேரம்), நிமிடம்: 500,000 மணிநேரம் சுற்றுப்புற வெப்பநிலை: 40 °C உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம்: 400 V வெளியீட்டுத் திறன்: 480 W பணிச் சுழற்சி: 100 % தரநிலையின்படி: எஸ்என் 29500 இயக்க நேரம் (மணிநேரம்), நிமிடம்: 250,000 மணிநேரம் சுற்றுப்புற வெப்பநிலை: 60 °C உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம்: 400 V வெளியீட்டுத் திறன்: 480 W பணிச் சுழற்சி: 100 % |
| சக்தி காரணி | வழக்கமான ஆற்றல் காரணி: 0.93 உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம்: 400 V சுற்றுப்புற வெப்பநிலை: 25 °C வெளியீட்டுத் திறன்: 480 W |