தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
பொதுவான ஆர்டர் தரவு
| பதிப்பு | மின் வழங்கல், சுவிட்ச்-மோட் மின் வழங்கல் அலகு |
| ஆணை எண். | 2660200281 |
| வகை | ப்ரோ பிஎம் 75W 5V 14A |
| ஜிடிஐஎன் (ஈஏஎன்) | 4050118782028 |
| அளவு | 1 துண்டு(கள்). |
பரிமாணங்கள் மற்றும் எடைகள்
| ஆழம் | 99 மிமீ |
| ஆழம் (அங்குலத்தில்) | 3.898 அங்குலம் |
| உயரம் | 30 மிமீ |
| உயரம் (அங்குலம்) | 1.181 அங்குலம் |
| அகலம் | 97 மிமீ |
| அகலம் (அங்குலத்தில்) | 3.819 அங்குலம் |
| நிகர எடை | 240 கிராம் |
பொதுத் தரவு
| செயல்திறன் அளவு | 82 % |
| தரக்குறைப்பு | > 50°C (2% / 1°C) |
| ஈரப்பதம் | 5…95 % RH |
| எம்டிபிஎஃப் | | தரநிலையின்படி | எஸ்என் 29500 | | இயக்க நேரம் (மணிநேரம்), நிமிடம். | 150,000 மணிநேரம் | | சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | 40 °C | | |
| பொருத்தும் நிலை, நிறுவல் அறிவிப்பு | பேனலில் பொருத்துதல், திருகு மூலம் சரிசெய்தல் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -20 °C...70 °C |
| பாதுகாப்பு நிலை | ஐபி20 |
| குறுக்குச் சுற்று பாதுகாப்பு | ஆம் |
| நிலை அறிகுறி | எல்இடி பச்சை: தயார் |
வெய்ட்முல்லர் புரோ பிஎம் தொடர் மின்வழங்கிகள் தொடர்பான தயாரிப்புகள்:
| ஆணை எண். | வகை |
| 2660200277 | ப்ரோ பிஎம் 35W 5V 7A |
| 2660200278 | ப்ரோ பிஎம் 35W 12V 3A |
| 2660200279 | புரோ பிஎம் 35W 24V 1.5A |
| 2660200280 | ப்ரோ பிஎம் 35W 48V 0.75A |
| 2660200281 | ப்ரோ பிஎம் 75W 5V 14A |
| 2660200282 | ப்ரோ பிஎம் 75W 12V 6A |
| 2660200283 | புரோ பிஎம் 75W 24V 3.2A |
| 2660200284 | ப்ரோ பிஎம் 75W 48V 1.6A |
| 2660200285 | ப்ரோ பிஎம் 100W 12V 8.5A |
| 2660200286 | ப்ரோ பிஎம் 100W 24V 4.5A |
| 2660200287 | ப்ரோ பிஎம் 100W 48V 2.3A |
| 2660200288 | ப்ரோ பிஎம் 150W 12V 12.5A |
| 2660200289 | ப்ரோ பிஎம் 150W 24V 6.5A |
| 2660200290 | ப்ரோ பிஎம் 150W 48V 3.3A |
| 2660200291 | ப்ரோ பிஎம் 250W 12V 21A |
| 2660200292 | ப்ரோ பிஎம் 250W 24V 10.5A |
| 2660200293 | ப்ரோ பிஎம் 250W 48V 5.2A |
| 2660200294 | ப்ரோ பிஎம் 350W 24V 14.6A |
| 2660200295 | ப்ரோ பிஎம் 350W 48V 7.3A |
முந்தையது: வெய்ட்முல்லர் புரோ பிஎம் 35W 5V 7A 2660200277 ஸ்விட்ச்-மோட் பவர் சப்ளை அடுத்து: வெய்ட்முல்லர் புரோ பிஎம் 100W 12V 8.5A 2660200285 ஸ்விட்ச்-மோட் பவர் சப்ளை